Nyuma
LEARNING CENTRE
Kozi na Kuhifadhi
Jifunze hadith somo kwa somo, jipime kwa quiz, na uzihifadhi kwa kurudia kwa nafasi.
Ingia ili maendeleo yako, siku mfululizo na kadi za kuhifadhi zihifadhiwe. Unaweza kucheza quiz bila kuingia.
Ingia
Quiz ya Haraka
Maswali 10 ya nasibu kutoka hadith zote
Kuhifadhi
Rudia hadith ulizochagua kwa nafasi
Kozi
Sahih al-Bukhari
Ufunuo (Wahyi)
Imani
Elimu ya Dini
Udhu na Usafi
Josho (Ghusl)
Hedhi
Tayammum
Swala
Nyakati za Swala
Adhana na Wito wa Swala
Swala ya Ijumaa
Swala ya Khofu
Swala za Idi Mbili
Swala ya Witr
Kuomba Mvua (Istisqaa)
Kupatwa kwa Jua na Mwezi
Sujud ya Qur'ani
Kufupisha Swala Safarini
Adabu
Qur'ani Tukufu na Fadhila Zake
Hadithi na Sunnah za Mtume ﷺ
Aqidah na Misingi ya Imani
Fiqhi, Swala na Ibada
Maadili, Adabu na Tabia Njema
Kulingania Dini na Kujitolea
Historia na Wasifu wa Mtume ﷺ
Bukhari — bado haijapangwa (ya muda)
Sahih Muslim
Imani na Misingi Yake
Tohara na Usafi
Hedhi na Damu za Wanawake
Swala na Hukumu Zake
Misikiti na Sehemu za Kuswalia
Swala ya Msafiri
Swala ya Ijumaa
Swala ya Idi Mbili
Kuomba Mvua (Istisqaa)
Kupatwa kwa Jua na Mwezi
Maiti na Mazishi (Jana'iz)
Zaka na Sadaka
Funga ya Ramadhani
Uongozi
Wema, udugu na adabu
Qur'ani Tukufu na Fadhila Zake
Hadithi na Sunnah za Mtume ﷺ
Aqidah na Misingi ya Imani
Fiqhi, Swala na Ibada
Maadili, Adabu na Tabia Njema
Kulingania Dini na Kujitolea
Historia na Wasifu wa Mtume ﷺ
Muslim — bado haijapangwa (ya muda)
Jami' at-Tirmidhiy
Tohara na Usafi
Swala na Nyakati Zake
Swala ya Witr
Siku ya Ijumaa na Fadhila Zake
Sikukuu za Idi Mbili
Kusafiri na Hukumu Zake
Zaka na Wajibu Wake
Qur'ani Tukufu na Fadhila Zake
Hadithi na Sunnah za Mtume ﷺ
Aqidah na Misingi ya Imani
Fiqhi, Swala na Ibada
Maadili, Adabu na Tabia Njema
Kulingania Dini na Kujitolea
Historia na Wasifu wa Mtume ﷺ
Tirmidhiy — bado haijapangwa (ya muda)
Sunan Abu Dawud
Musnad Ahmad
Sunan an-Nasa'i
Sunan Ibn Majah
Hadithi 40 za An-Nawawi
Riyadh as-Salihin
Kitabu cha Misingi (Nia, Toba, Subira na Kumcha Allah)
Kitabu cha Adabu na Maadili Mema
Kitabu cha Adabu za Chakula na Vinywaji
Kitabu cha Mavazi na Mapambo
Kitabu cha Adabu za Kulala na Kuketi
Kitabu cha Kusalimiana na Heshima
Kitabu cha Kuwajulia Hali Wagonjwa na Mazishi
Kitabu cha Adabu za Safari
Kitabu cha Fadhila za Amali na Ibada
Kitabu cha Itikafu
Kitabu cha Hija
Kitabu cha Jihadi
Kitabu cha Kutafuta Elimu
Kitabu cha Kumhimidi na Kumshukuru Mwenyezi Mungu
Kitabu cha Kumswalia Mtume Muhammad ﷺ
Kitabu cha Dhikr na Kumtaja Mwenyezi Mungu
Kitabu cha Dua na Maombi
Kitabu cha Mambo Yaliyokatazwa (Makatazo)
Kitabu cha Hadithi Teule zenye Thamani Kuu
Kitabu cha Kuomba Msamaha na Toba