Kozi
Sahih Muslim

Historia na Wasifu wa Mtume ﷺ

21 masomo

  1. 252 Laiti nisingeliogopea uzito kwa waumini -au kwa umma wangu-; ningeliwaamrisha kupiga mswaki kila wakati wa swa... Maisha ya Mtume na Maswahaba
  2. 2381 Ewe Abubakari, kwani ipi dhana yako kwa wawili ambao Mwenyezi Mungu ndiye wa tatu wao Maisha ya Mtume na Maswahaba
  3. 2337 Sijawahi kumuona mwenye nywele ndefu na vazi jekundu zuri kuliko Mtume wa Mwenyezi Mungu rehema na amani ziwe... Maisha ya Mtume na Maswahaba
  4. HE-3018 Alikuwa Mtume rehema na amani ziwe juu yake akipendezwa sana na kuanzia kulia, katika kuvaa kwake viatu, na ku... Maisha ya Mtume na Maswahaba
  5. HE-3060 Sikumuona Mtume -rehema amani ziwe juu yake- katu akipitiliza kucheka mpaka kionekane Kilimi ndani ya mdomo wa... Maisha ya Mtume na Maswahaba
  6. HE-3153 Alikuwa Mtume rehema na amani ziwe juu yake na haya zaidi kuliko hata bikira ndani ya chumba chake, basi anapo... Maisha ya Mtume na Maswahaba
  7. HE-3177 Yakwamba Nabii -Rehema na Amani ziwe juu yake- alikuwa safarini, akaswali swala ya ishaa ya mwisho, akasoma ka... Maisha ya Mtume na Maswahaba
  8. 495 Yakwamba Mtume -rehema na amani ziwe juu yake- alikuwa anapo swali anatanua kati ya mikono yake mpaka unaoneka... Maisha ya Mtume na Maswahaba
  9. HE-3443 Alikuwa Mtume -Rehema na Amani ziwe juu yake- akiitembelea msikiti wa Qubaa kwa kipando na pia kwa miguu, anas... Maisha ya Mtume na Maswahaba
  10. HE-3476 Nilikuwa nikioga mimi na Mjumbe wa Mwenyezi Mungu -Rehema na Amani ziwe juu yake- katika chombo kimoja sisi wo... Maisha ya Mtume na Maswahaba
  11. 1842 Walikuwa wana wa Israeli wakiongozwa na Manabii, kila anapokufa nabii anafuatiwa na nabii mwingine, na hakika... Maisha ya Mtume na Maswahaba
  12. 1401 Wana nini watu waliosema kadhaa wa kadhaa? lakini mimi ninaswali na ninalala na ninafunga na ninakula, na nina... Maisha ya Mtume na Maswahaba
  13. 659 Alikuwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- ni mtu mwenye tabia nzuri mno kuliko watu wote Maisha ya Mtume na Maswahaba
  14. 2327 Hakuwahi kupewa hiyari Mtume rehema na amani ziwe juu yake baina ya mambo mawili hata siku moja isipokuwa atac... Maisha ya Mtume na Maswahaba
  15. 746 Basi tabia ya Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- ilikuwa ni Qur'ani Maisha ya Mtume na Maswahaba
  16. HE-65411 Ya kwamba Mtume rehema na amani ziwe juu yake alikuwa anaposwali Alfajiri anakaa katika mswala wake mpaka Jua... Maisha ya Mtume na Maswahaba
  17. 1774 Ya kwamba Nabii wa Mwenyezi Mungu rehema na amani ziwe juu yake aliandika ujumbe kwenda kwa Kisra, na Kaisari... Maisha ya Mtume na Maswahaba
  18. 2601 Ewe Mola wangu, hakika mimi ni mwanadamu, basi yeyote katika Waislamu niliyemtukana au kumlaani au kumpiga kwa... Maisha ya Mtume na Maswahaba
  19. 2599 Hakika mimi sikutumwa kuwa mtoa laana, bali nilitumwa kuwa huruma Maisha ya Mtume na Maswahaba
  20. HE-66303 Jambo la kwanza alilioanza kupewa Mtume wa Mwenyezi Mungu rehema na amani ziwe juu yake katika wahyi, ni njozi... Maisha ya Mtume na Maswahaba
  21. HE-66304 Wakati nikiwa natembea ghafla nilisikia sauti kutoka mbinguni, nikanyanyua macho yangu, ghafla yule Malaika al... Maisha ya Mtume na Maswahaba