Kozi
Musnad Ahmad

Qur'ani Tukufu na Fadhila Zake

10 masomo

  1. HE-65058 walikuwa wakitusomea Aya kumi kutoka kwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake-, hivyo hawakuwa wakichukua Aya... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  2. HE-65247 Yakuwa aliulizwa kuhusu kisomo cha Mtume rehema na amani ziwe juu yake Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  3. HE-65300 Hakika Mwenyezi Mungu aliyetakasika na kutukuka aliteremsha "Na wasiohukumu kwa yale aliyoyateremsha Mwenyezi... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  4. HE-65331 Lau kama mtu atadhamiria ubaya akiwa katika mji wa eden (Yemen) mbali huko, basi Mwenyezi Mungu angemuonjesha... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  5. HE-65054 Ataambiwa msomaji wa Qur'ani: Soma na upande daraja, na soma kwa utulivu kama ulivyokuwa ukisoma Duniani, kwa... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  6. HE-65058 walikuwa wakitusomea Aya kumi kutoka kwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake-, hivyo hawakuwa wakichukua Aya... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  7. HE-65247 Yakuwa aliulizwa kuhusu kisomo cha Mtume rehema na amani ziwe juu yake Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  8. HE-65258 Alikuwa Mtume rehema na amani ziwe juu yake akitusomesha Qur'ani katika kila hali madamu hana janaba Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  9. HE-65300 Hakika Mwenyezi Mungu aliyetakasika na kutukuka aliteremsha "Na wasiohukumu kwa yale aliyoyateremsha Mwenyezi... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  10. HE-65331 Lau kama mtu atadhamiria ubaya akiwa katika mji wa eden (Yemen) mbali huko, basi Mwenyezi Mungu angemuonjesha... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani