Kozi
Sahih Muslim

Kulingania Dini na Kujitolea

20 masomo

  1. 3005 Kulikuwa na Mfalme mmoja katika wale waliokuwa kabla yenu, na alikuwa na mchawi wake Kuamrisha Mema na Kukataza Mabaya
  2. 1854 Watakuja watawala, mtayajua baadhi ya matendo yao kuwa yanakwenda sawa na sheria, na mengine mtayakemea (kwa k... Kuamrisha Mema na Kukataza Mabaya
  3. 663 Kulikuwa na mtu ambaye sifahamu kama kuna mtu alikuwa akiishi mbali kuliko yeye, na swala ilikuwa haimpiti Kuamrisha Mema na Kukataza Mabaya
  4. 1709 Tulimpa ahadi ya utiifu Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- juu ya kusikia na kutii katika uzito na wepesi,... Kuamrisha Mema na Kukataza Mabaya
  5. HE-3154 Muabuduni Mwenyezi Mungu peke yake msimshirikishe yeye na chochote, na acheni wanayosema baba zenu, na anatuam... Kuamrisha Mema na Kukataza Mabaya
  6. HE-3156 Hakika utakuja kutokea uchoyo na kujipendelea baada yangu na mambo msiyoyajua (uzushi)" Wakasema: Ewe Mjumbe w... Kuamrisha Mema na Kukataza Mabaya
  7. HE-3229 Waliamrishwa watu kuwe kuagana kwao kwa mwisho ni katika nyumba (Alka'ba), isipokuwa likaondoshwa hilo kwa mwa... Kuamrisha Mema na Kukataza Mabaya
  8. 55 Dini ni nasaha Kuamrisha Mema na Kukataza Mabaya
  9. HE-4568 Kila kiungo kwa watu kina sadaka Kuamrisha Mema na Kukataza Mabaya
  10. 1846 Wasikilizeni na muwatii, kwani wao wana yao waliyobebeshwa nanyi mna yenu mliyobebeshwa Kuamrisha Mema na Kukataza Mabaya
  11. 1828 Ewe Mola wangu! Yeyote atakayesimamia lolote katika mambo ya umma wangu akawatia tabu, basi naye mtie tabu, na... Kuamrisha Mema na Kukataza Mabaya
  12. 142 Hakuna mja yeyote atakayepewa usimamizi na Mwenyezi Mungu kwa raia, akafa siku atakayokufa hali yakuwa aliwafa... Kuamrisha Mema na Kukataza Mabaya
  13. 1829 Kila mmoja miongoni mwenu ni mchunga hivyo ataulizwa kuhusu raia wake Kuamrisha Mema na Kukataza Mabaya
  14. 785 hebu chukueni katika matendo kiasi mkiwezacho, na Wallahi ninaapa, Mwenyezi Mungu hachoki mpaka mchoke Kuamrisha Mema na Kukataza Mabaya
  15. 1848 Atakayejitoa katika utiifu, na akasambaratisha umoja akafa, atakuwa amekufa kifo cha zama za ujinga Kuamrisha Mema na Kukataza Mabaya
  16. 1852 Yeyote atakaye kujieni hali yakuwa mmekubaliana kumfanya kiongozi mtu mmoja, akataka kupasua nguvu yenu, Au au... Kuamrisha Mema na Kukataza Mabaya
  17. HE-66184 Laiti wangeingia wasingelitoka humo mpaka siku ya Kiyama; Utiifu unakuwa katika jambo jema Kuamrisha Mema na Kukataza Mabaya
  18. 2887 Hakika zitatokea fitina, kisha tambueni kuwa fitina ya aliyekaa ndani inanafuu kuliko anayetembea, na anayetem... Kuamrisha Mema na Kukataza Mabaya
  19. HE-66516 Dini ni nasaha Kuamrisha Mema na Kukataza Mabaya
  20. 1009 Kila kiungo kwa watu kina sadaka Kuamrisha Mema na Kukataza Mabaya