Kozi
Sunan Ibn Majah

Aqidah na Misingi ya Imani

8 masomo

  1. HE-3383 Kuamini mikosi ni shirki, Kuamini mikosi ni shirki, Kuamini mikosi ni shirki, alisema hivyo mara tatu", Na hak... Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
  2. HE-3395 Enyi watu, tahadharini sana na kuchupa mipaka katika dini, kwani kilichowaangamiza waliokuwa kabla yenu ni kuc... Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
  3. HE-4303 "Umeniuliza kuhusu jambo kubwa, lakini nijepesi kwa yule atakayefanyiwa wepesi na Mwenyezi Mungu Mtukufu Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
  4. HE-5375 Atakayedhuru Mwenyezi Mungu naye atamdhuru, na atakayewatia watu ugumu Mwenyezi Mungu naye atamtilia ugumu Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
  5. HE-5928 Yakwamba mtu mmoja alikuja kwa Mtume rehema na amani zimfikie, akamsemesha katika baadhi ya mambo, akasema: Ak... Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
  6. HE-5989 Atakayechukua elimu katika elimu ya unajimu basi atakuwa kajichukulia sehemu ya uchawi, atazidi kuwa mchawi mk... Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
  7. HE-8905 Amemlaani Mtume rehema na amani ziwe juu yake mwanaume anayevaa vazi la mwanamke, na mwanamke anayevaa vazi la... Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
  8. HE-65094 Hakika ahadi iliyopo kati yetu na wasiokuwa waislamu ni sala, na atakayeiacha sala basi huyo ni kafiri Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu