Kozi
Jami' at-Tirmidhiy

Hadithi na Sunnah za Mtume ﷺ

3 masomo

  1. 2664 Kwa hakika imefikia wakati ambao mtu atafikiwa na hadithi yangu akiwa amekaa kwenye tandiko lake na akisema: H... Umuhimu wa Kufuata Sunnah
  2. HE-65057 Shikamaneni na kumcha Mwenyezi Mungu, na usikivu na utii, hata kama (mzungumzaji) atakuwa mtumwa tena muhabesh... Umuhimu wa Kufuata Sunnah
  3. HE-66529 Ninawausia kumcha Mwenyezi Mungu, na kusikia na utii, hata kama atakutawaleni mtumwa. Kwani hakika yeyote kati... Umuhimu wa Kufuata Sunnah