Kozi
Jami' at-Tirmidhiy

Qur'ani Tukufu na Fadhila Zake

9 masomo

  1. 2910 Atakayesoma herufi moja katika kitabu cha Allah basi atapata jema moja kwa herufi hiyo, na jema hilo hulipwa m... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  2. 2954 Mayahudi wameghadhibikiwa, na Wakristo ni wapotofu Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  3. HE-65065 Akasema: "Watahesabiwa kwa hiyana waliyokufanyia na kukuasi na kukudanganya, na itahesabiwa adhabu yako uliyow... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  4. 3270 Enyi watu hakika Mwenyezi Mungu ameondosha kwenu nyinyi kiburi cha zama za ujinga, na kujifaharisha kwa nasaba Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  5. 3356 Kisha hakika bila shaka mtakuja kuulizwa kuhusu neema Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  6. HE-65218 Tulikuwa pamoja Mtume rehema na amani ziwe juu yake nasi tukiwa vijana karibu na balehe, tukajifunza imani kab... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  7. 2910 Atakayesoma herufi moja katika kitabu cha Allah basi atapata jema moja kwa herufi hiyo, na jema hilo hulipwa m... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  8. HE-65054 Ataambiwa msomaji wa Qur'ani: Soma na upande daraja, na soma kwa utulivu kama ulivyokuwa ukisoma Duniani, kwa... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  9. 146 Alikuwa Mtume rehema na amani ziwe juu yake akitusomesha Qur'ani katika kila hali madamu hana janaba Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani