Kozi
Sunan an-Nasa'i

Maadili, Adabu na Tabia Njema

18 masomo

  1. HE-3017 Atakapompenda mtu ndugu yake basi na amueleze kuwa anampenda Wema, Uadilifu na Tabia Njema
  2. HE-3173 Atakapofika mmoja wenu katika kikao basi na atoe salamu, na akitaka kunyanyuka pia atoe salamu, kwani ya mwanz... Wema, Uadilifu na Tabia Njema
  3. HE-3236 Mahala pa karibu zaidi anapokuwa Mola Mlezi na mja ni katikati ya usiku wa mwisho Wema, Uadilifu na Tabia Njema
  4. HE-3567 Dhikiri bora ni: Laa ilaaha Illa llaah: Na dua bora ni: Al-hamdulillah Wema, Uadilifu na Tabia Njema
  5. HE-3736 Hakika kila umma una mtihani wake, na mtihani wa umma wangu: ni mali Wema, Uadilifu na Tabia Njema
  6. HE-4723 Hajawahi kujaza mwanadamu yeyote chombo chenye shari zaidi kama tumbo, kinamtosha mwanadamu kiasi kidogo cha c... Wema, Uadilifu na Tabia Njema
  7. HE-5403 Bahili ni yule ambaye nitatajwa mbele yake, akawa hakuniswalia Wema, Uadilifu na Tabia Njema
  8. HE-5479 Dua hairejeshwi (inayoombwa) baina ya adhana na kukimiwa swala Wema, Uadilifu na Tabia Njema
  9. HE-5485 Ewe Mwenyezi Mungu hakika mimi ninakuomba unipe afya katika Dunia na Akhera Wema, Uadilifu na Tabia Njema
  10. HE-5489 Ewe Mwenyezi Mungu hakika mimi ninajikinga kwako kutokana na kushindwa kulipa deni, na kushindwa na maadui, na... Wema, Uadilifu na Tabia Njema
  11. HE-5490 Ewe Mwenyezi Mungu kwako tumeamka, na kwako tunashinda, na kwako tunakuwa hai, na kwako tutakufa, na kwako tut... Wema, Uadilifu na Tabia Njema
  12. HE-5511 Hawajawahi kukaa watu kikao chochote wakawa hawakumtaja Mwenyezi Mungu ndani yake, na wala hawakumsalia Nabii... Wema, Uadilifu na Tabia Njema
  13. HE-6082 Sema Yeye ni Mwenyezi Mungu mmoja tu" na sura mbili za kinga unapofika nyakati za jioni na nyakati za asubuhi... Wema, Uadilifu na Tabia Njema
  14. HE-6093 Yeyote atakayesema: Bismillaahi lladhi laa yadhurru ma'asmihi shai un fil Ardhwi walaa fis samaai, wahuwas sam... Wema, Uadilifu na Tabia Njema
  15. HE-65055 Mwenye kuisoma Qur'ani kwa sauti ya wazi ni kama mwenye kutoa sadaka hadharani, na mwenye kuisoma Qur'ani kwa... Wema, Uadilifu na Tabia Njema
  16. HE-65063 Hakuna mtu yeyote atakayetenda dhambi, kisha akasimama akajitwaharisha, kisha akaswali, kisha akamuomba Allah... Wema, Uadilifu na Tabia Njema
  17. HE-65107 Hakika Mwenyezi Mungu hakubali amali yoyote isipokuwa ile itakayokuwa imetakasiwa nia, na ikakusudiwa kupata r... Wema, Uadilifu na Tabia Njema
  18. HE-66232 Zidisheni sana kukikumbuka kikata ladha" Yaani: Kifo Wema, Uadilifu na Tabia Njema