Kozi
Sahih al-Bukhari

Historia na Wasifu wa Mtume ﷺ

20 masomo

  1. 4462 Hakuna kwa baba yako matatizo baada ya leo Maisha ya Mtume na Maswahaba
  2. 299 Nilikuwa nikioga mimi na Mjumbe wa Mwenyezi Mungu -Rehema na Amani ziwe juu yake- katika chombo kimoja sisi wo... Maisha ya Mtume na Maswahaba
  3. 4438 Aliingia Abdur Rahmani bin Abiibakari As swiddiq -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yao- kwa Mtume -Rehema na A... Maisha ya Mtume na Maswahaba
  4. 3455 Walikuwa wana wa Israeli wakiongozwa na Manabii, kila anapokufa nabii anafuatiwa na nabii mwingine, na hakika... Maisha ya Mtume na Maswahaba
  5. HE-2990 Sijawahi kumuona mwenye nywele ndefu na vazi jekundu zuri kuliko Mtume wa Mwenyezi Mungu rehema na amani ziwe... Maisha ya Mtume na Maswahaba
  6. 168 Alikuwa Mtume rehema na amani ziwe juu yake akipendezwa sana na kuanzia kulia, katika kuvaa kwake viatu, na ku... Maisha ya Mtume na Maswahaba
  7. 6092 Sikumuona Mtume -rehema amani ziwe juu yake- katu akipitiliza kucheka mpaka kionekane Kilimi ndani ya mdomo wa... Maisha ya Mtume na Maswahaba
  8. 6102 Alikuwa Mtume rehema na amani ziwe juu yake na haya zaidi kuliko hata bikira ndani ya chumba chake, basi anapo... Maisha ya Mtume na Maswahaba
  9. HE-3177 Yakwamba Nabii -Rehema na Amani ziwe juu yake- alikuwa safarini, akaswali swala ya ishaa ya mwisho, akasoma ka... Maisha ya Mtume na Maswahaba
  10. 390 Yakwamba Mtume -rehema na amani ziwe juu yake- alikuwa anapo swali anatanua kati ya mikono yake mpaka unaoneka... Maisha ya Mtume na Maswahaba
  11. HE-3364 Laiti nisingeliogopea uzito kwa waumini -au kwa umma wangu-; ningeliwaamrisha kupiga mswaki kila wakati wa swa... Maisha ya Mtume na Maswahaba
  12. HE-3443 Alikuwa Mtume -Rehema na Amani ziwe juu yake- akiitembelea msikiti wa Qubaa kwa kipando na pia kwa miguu, anas... Maisha ya Mtume na Maswahaba
  13. HE-3447 Ewe Abubakari, kwani ipi dhana yako kwa wawili ambao Mwenyezi Mungu ndiye wa tatu wao Maisha ya Mtume na Maswahaba
  14. HE-6078 Wana nini watu waliosema kadhaa wa kadhaa? lakini mimi ninaswali na ninalala na ninafunga na ninakula, na nina... Maisha ya Mtume na Maswahaba
  15. 6371 Alikuwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- ni mtu mwenye tabia nzuri mno kuliko watu wote Maisha ya Mtume na Maswahaba
  16. 676 Akasema: Alikuwa akishiriki katika kazi za familia yake (anakusudia kuhudumia familia yake), unapofika wakati... Maisha ya Mtume na Maswahaba
  17. 3560 Hakuwahi kupewa hiyari Mtume rehema na amani ziwe juu yake baina ya mambo mawili hata siku moja isipokuwa atac... Maisha ya Mtume na Maswahaba
  18. HE-65812 Ewe Mola wangu, hakika mimi ni mwanadamu, basi yeyote katika Waislamu niliyemtukana au kumlaani au kumpiga kwa... Maisha ya Mtume na Maswahaba
  19. 3 Jambo la kwanza alilioanza kupewa Mtume wa Mwenyezi Mungu rehema na amani ziwe juu yake katika wahyi, ni njozi... Maisha ya Mtume na Maswahaba
  20. 4 Wakati nikiwa natembea ghafla nilisikia sauti kutoka mbinguni, nikanyanyua macho yangu, ghafla yule Malaika al... Maisha ya Mtume na Maswahaba