Kozi
Sunan an-Nasa'i

Aqidah na Misingi ya Imani

7 masomo

  1. HE-3352 Msiseme: Ni kwakutaka Mwenyezi Mungu na fulani, lakini semeni: Akitaka Mwenyezi Mungu kisha akataka fulani Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
  2. HE-3395 Enyi watu, tahadharini sana na kuchupa mipaka katika dini, kwani kilichowaangamiza waliokuwa kabla yenu ni kuc... Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
  3. HE-5928 Yakwamba mtu mmoja alikuja kwa Mtume rehema na amani zimfikie, akamsemesha katika baadhi ya mambo, akasema: Ak... Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
  4. HE-8905 Amemlaani Mtume rehema na amani ziwe juu yake mwanaume anayevaa vazi la mwanamke, na mwanamke anayevaa vazi la... Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
  5. HE-65012 Mwenyezi Mungu ni mkubwa Mwenyezi Mungu ni mkubwa, namshukuru Mwenyezi Mungu ambaye amevirudisha vitimbi vya S... Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
  6. HE-65034 Mwenyezi Mungu alipoumba Pepo na Moto alimtuma Malaika Jibril -Amani iwe juu yake- aende peponi Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
  7. HE-65094 Hakika ahadi iliyopo kati yetu na wasiokuwa waislamu ni sala, na atakayeiacha sala basi huyo ni kafiri Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu