Kozi
Musnad Ahmad
Aqidah na Misingi ya Imani
36 masomo
- HE-3375 Hakika katika watu waovu zaidi ni wale watakaokutwa na Kiyama wakiwa hai, na mwenye kuyafanya makaburi kuwa ma... Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
- HE-3381 Hakika ninachokiogopea zaidi juu yenu ni shirki ndogo" Wakasema: Ni ipi shirki ndogo ewe Mjumbe wa Mwenyezi Mu... Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
- HE-3416 Itakayemrudisha imani ya mkosi wa ndege akaacha shida yake basi atakuwa amefanya shirki, wakasema: Ni ipi kafa... Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
- HE-3122 Mtu huwa katika mwenendo wa rafiki yake wa karibu, basi na aangalie mmoja wenu ni nani anayemfanya kuwa rafiki... Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
- HE-3159 Majaribio hayaachi kumpata muumini wa kiume na muumini wa kike katika nafsi yake, na watoto wake, na mali yake... Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
- HE-3336 Ewe Mwenyezi Mungu, usilifanye kaburi langu kuwa ni sanamu Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
- HE-3352 Msiseme: Ni kwakutaka Mwenyezi Mungu na fulani, lakini semeni: Akitaka Mwenyezi Mungu kisha akataka fulani Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
- HE-3359 Atayeapa kinyume na Mwenyezi Mungu basi atakuwa amekufuru au kafanya ushirikina Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
- HE-3375 Hakika katika watu waovu zaidi ni wale watakaokutwa na Kiyama wakiwa hai, na mwenye kuyafanya makaburi kuwa ma... Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
- HE-3381 Hakika ninachokiogopea zaidi juu yenu ni shirki ndogo" Wakasema: Ni ipi shirki ndogo ewe Mjumbe wa Mwenyezi Mu... Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
- HE-3383 Kuamini mikosi ni shirki, Kuamini mikosi ni shirki, Kuamini mikosi ni shirki, alisema hivyo mara tatu", Na hak... Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
- HE-3389 Tukasema: Wewe ni bwana yetu, akasema: "Bwana ni Mwenyezi Mungu", Tukasema: Na mbora zaidi kuliko sisi katika... Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
- HE-3395 Enyi watu, tahadharini sana na kuchupa mipaka katika dini, kwani kilichowaangamiza waliokuwa kabla yenu ni kuc... Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
- HE-3402 Yakwamba Mtume rehema na Amani zimfikie aliulizwa kuhusu Nushra (kutibu uchawi kwa uchawi)? Akasema: Hiyo ni k... Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
- HE-3412 Si chochote mbingu saba na ardhi saba katika kiganja cha Ar-Rahmaani -Mwingi wa rehema- isipokuwa ni kama punj... Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
- HE-3416 Itakayemrudisha imani ya mkosi wa ndege akaacha shida yake basi atakuwa amefanya shirki, wakasema: Ni ipi kafa... Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
- HE-4183 Atakayepatwa na umasikini akaushusha kwa watu hautozibwa umasikini wake, na atakayeushusha kwa Mwenyezi Mungu,... Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
- HE-4186 Atakayempa muda mwenye hali ngumu, au akamfutia deni, Allah atampa kivuli siku ya kiyama chini ya kivuli cha A... Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
- HE-4303 "Umeniuliza kuhusu jambo kubwa, lakini nijepesi kwa yule atakayefanyiwa wepesi na Mwenyezi Mungu Mtukufu Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
- HE-5353 Atakaye jifananisha na watu fulani basi na yeye ni miongoni mwao Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
- HE-5375 Atakayedhuru Mwenyezi Mungu naye atamdhuru, na atakayewatia watu ugumu Mwenyezi Mungu naye atamtilia ugumu Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
- HE-5927 Namuapa yule ambaye nafsi yangu iko mkononi mwake mtafuata nyenendo za wale waliokuwa kabla yenu Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
- HE-5928 Yakwamba mtu mmoja alikuja kwa Mtume rehema na amani zimfikie, akamsemesha katika baadhi ya mambo, akasema: Ak... Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
- HE-5989 Atakayechukua elimu katika elimu ya unajimu basi atakuwa kajichukulia sehemu ya uchawi, atazidi kuwa mchawi mk... Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
- HE-6762 Atakayetundika hirizi atakuwa kafanya ushirikina Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
- HE-6763 Mwenye kukitegemea kitu hufungamanishwa kwacho Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
- HE-8289 Wenye huruma huwahurumia Ar-Rahmani -Mwingi wa huruma-, wahurumieni walioko ardhini atakuhurumieni aliyeko mbi... Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
- HE-8905 Amemlaani Mtume rehema na amani ziwe juu yake mwanaume anayevaa vazi la mwanamke, na mwanamke anayevaa vazi la... Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
- HE-8964 Atakayeiapia amana basi huyo si miongoni mwetu Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
- HE-11148 Hatoingia motoni mtu aliyeshuhudia vita vya Badri na Hudaibia Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
- HE-11169 Hassan na Hussein ni mabosi wa vijana wa peponi Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
- HE-11220 Litafikia jambo hili ulipofika usiku na mchana, na wala hatoacha Mwenyezi Mungu nyumba ya mjini wala ya kijiji... Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
- HE-65018 Nieleze ndani ya Uislamu kauli ambayo sitomuuliza yeyote zaidi yako, akasema: "Sema: Nimemuamini Mwenyezi Mung... Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
- HE-65027 Hakitosimama kiyama mpaka zama zikaribiane Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
- HE-65094 Hakika ahadi iliyopo kati yetu na wasiokuwa waislamu ni sala, na atakayeiacha sala basi huyo ni kafiri Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
- HE-65109 Atakayekutana na Mwenyezi Mungu hali yakuwa hamshirikishi na chochote halitomdhuru dhambi lolote kwa hilo, na... Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu