Kozi
Sunan Abu Dawud

Aqidah na Misingi ya Imani

20 masomo

  1. 4607 Ninawausia kumcha Mwenyezi Mungu, na kusikia na utii, hata kama atakutawaleni mtumwa. Kwani hakika yeyote kati... Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
  2. HE-3359 Atayeapa kinyume na Mwenyezi Mungu basi atakuwa amekufuru au kafanya ushirikina Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
  3. HE-3402 Yakwamba Mtume rehema na Amani zimfikie aliulizwa kuhusu Nushra (kutibu uchawi kwa uchawi)? Akasema: Hiyo ni k... Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
  4. 4031 Atakaye jifananisha na watu fulani basi na yeye ni miongoni mwao Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
  5. HE-5375 Atakayedhuru Mwenyezi Mungu naye atamdhuru, na atakayewatia watu ugumu Mwenyezi Mungu naye atamtilia ugumu Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
  6. 4833 Mtu huwa katika mwenendo wa rafiki yake wa karibu, basi na aangalie mmoja wenu ni nani anayemfanya kuwa rafiki... Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
  7. 4980 Msiseme: Ni kwakutaka Mwenyezi Mungu na fulani, lakini semeni: Akitaka Mwenyezi Mungu kisha akataka fulani Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
  8. HE-3359 Atayeapa kinyume na Mwenyezi Mungu basi atakuwa amekufuru au kafanya ushirikina Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
  9. 3910 Kuamini mikosi ni shirki, Kuamini mikosi ni shirki, Kuamini mikosi ni shirki, alisema hivyo mara tatu", Na hak... Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
  10. 4806 Tukasema: Wewe ni bwana yetu, akasema: "Bwana ni Mwenyezi Mungu", Tukasema: Na mbora zaidi kuliko sisi katika... Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
  11. HE-3402 Yakwamba Mtume rehema na Amani zimfikie aliulizwa kuhusu Nushra (kutibu uchawi kwa uchawi)? Akasema: Hiyo ni k... Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
  12. 1645 Atakayepatwa na umasikini akaushusha kwa watu hautozibwa umasikini wake, na atakayeushusha kwa Mwenyezi Mungu,... Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
  13. 4031 Atakaye jifananisha na watu fulani basi na yeye ni miongoni mwao Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
  14. HE-5375 Atakayedhuru Mwenyezi Mungu naye atamdhuru, na atakayewatia watu ugumu Mwenyezi Mungu naye atamtilia ugumu Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
  15. 3905 Atakayechukua elimu katika elimu ya unajimu basi atakuwa kajichukulia sehemu ya uchawi, atazidi kuwa mchawi mk... Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
  16. 4941 Wenye huruma huwahurumia Ar-Rahmani -Mwingi wa huruma-, wahurumieni walioko ardhini atakuhurumieni aliyeko mbi... Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
  17. 466 alikuwa anapoingia msikitini anasema: "Najilinda kwa Mwenyezi Mungu Mtukufu, na kwa uso wake mkarimu, na kwa m... Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
  18. 3253 Atakayeiapia amana basi huyo si miongoni mwetu Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
  19. 5112 Mwenyezi Mungu ni mkubwa Mwenyezi Mungu ni mkubwa, namshukuru Mwenyezi Mungu ambaye amevirudisha vitimbi vya S... Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu
  20. HE-65034 Mwenyezi Mungu alipoumba Pepo na Moto alimtuma Malaika Jibril -Amani iwe juu yake- aende peponi Tawhid na Kumtii Mwenyezi Mungu