Kozi
Sahih Muslim

Qur'ani Tukufu na Fadhila Zake

32 masomo

  1. 780 Msiyafanye majumba yenu kuwa makaburi, hakika Shetani hukimbia kutoka katika nyumba inayosomwa suratul Baqara... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  2. 373 Alikuwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- akimtaja Allah katika nyakati zake zote Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  3. 395 Amesema Mwenyezi Mungu Mtukufu: Nimeigawa swala baina yangu na mja wangu nusu mbili, na mja wangu ana haki ya... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  4. 810 Ewe baba Mundhir, hivi unaijua aya gani katika kitabu cha Mwenyezi Mungu ambayo ni tukufu zaidi?" Akasema: Nik... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  5. 806 Pokea habari njema ya kupewa Nuru mbili hakupewa Nabii yeyote kabla yako: Ufunguzi wa kitabu (Alfatiha) na Aya... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  6. 804 Someni Qur'ani, kwani, itakuja Siku ya Kiyama kama muombezi kwa sahibu wake Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  7. 125 bali semeni: Tumesikia na tumetii tunataraji msamaha toka kwako ewe Mola wetu Mlezi, na marejeo ni kwako Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  8. 1879 Mnayafanya, enyi watu, yale mnayoyasimamia ya kuwanwyesha mahujaji na kuuimarisha msikiti Mtukufu ni kama Iman... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  9. 1786 Hakika imeteremshwa juu yangu aya ni aya ninayoipenda zaidi kuliko dunia nzima Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  10. 809 Atakayehifadhi aya kumi za mwanzo wa suratul Kahf, atakingwa na Dajali". Na katika riwaya nyingine: "Za mwisho... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  11. 814 Zimeteremshwa kwangu aya, hazijawahi kuonekana mfano wake katu, sura mbili za kinga Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  12. 24 Ewe baba yangu mdogo, sema: Laa ilaaha illa llaahu (Hapana Mola apasaye kuabudiwa kwa haki isipokuwa Mwenyezi... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  13. HE-3571 Alisema kuniambia mimi Mtume rehema na amani ziwe juu yake: "Soma Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  14. 789 Hakika mfano wa mtu wa Qur'ani ni sawa na mfano wa mmiliki wa ngamia aliyeachwa pasina kufungwa, akimuangalia... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  15. 806 Pokea habari njema ya kupewa Nuru mbili hakupewa Nabii yeyote kabla yako: Ufunguzi wa kitabu (Alfatiha) na Aya... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  16. 791 Shikamaneni vizuri na hii Qur'ani, namuapa yule ambaye nafsi ya Muhammadi iko mkononi mwake, hutoroka kwa kasi... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  17. 780 Msiyafanye majumba yenu kuwa makaburi, hakika Shetani hukimbia kutoka katika nyumba inayosomwa suratul Baqara... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  18. 797 Mfano wa muumini mwenye kusoma Qur'ani ni kama mfano wa chenza harufu yake nzuri na ladha yake nzuri, na mfano... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  19. HE-6265 Atakayehifadhi aya kumi za mwanzo wa suratul Kahf, atakingwa na Dajali". Na katika riwaya nyingine: "Za mwisho... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  20. HE-6274 Atakayesoma aya mbili za mwisho wa suratul Baqara zitamtosheleza Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  21. 373 Alikuwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- akimtaja Allah katika nyakati zake zote Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  22. 798 Anayesoma Qur'ani kwa uhodari huwa pamoja na msafara wa Malaika watukufu, na anayesoma Qur'ani huku anasitasit... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  23. 804 Someni Qur'ani, kwani, itakuja Siku ya Kiyama kama muombezi kwa sahibu wake Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  24. 810 Ewe baba Mundhir, hivi unaijua aya gani katika kitabu cha Mwenyezi Mungu ambayo ni tukufu zaidi?" Akasema: Nik... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  25. 395 Amesema Mwenyezi Mungu Mtukufu: Nimeigawa swala baina yangu na mja wangu nusu mbili, na mja wangu ana haki ya... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  26. HE-65231 Hakuna yeyote katika Manabii isipokuwa alipewa mfano wa yale waliyoyaamini watu Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  27. 125 bali semeni: Tumesikia na tumetii tunataraji msamaha toka kwako ewe Mola wetu Mlezi, na marejeo ni kwako Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  28. HE-65298 kuna Aya ndani ya kitabu chenu hua mnaisoma, laiti ingelikuwa imeteremka kwetu sisi jamii ya Mayahudi, basi tu... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  29. 1879 Mnayafanya, enyi watu, yale mnayoyasimamia ya kuwanwyesha mahujaji na kuuimarisha msikiti Mtukufu ni kama Iman... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  30. 814 Zimeteremshwa kwangu aya, hazijawahi kuonekana mfano wake katu, sura mbili za kinga Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  31. 1786 Hakika imeteremshwa juu yangu aya ni aya ninayoipenda zaidi kuliko dunia nzima Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  32. HE-66034 Tambueni kuwa pombe imekwisha haramishwa Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani