Kozi
Sunan Abu Dawud

Qur'ani Tukufu na Fadhila Zake

6 masomo

  1. 788 Alikuwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake-, hajui kitenganishi kati ya Sura na Sura nyingine mpaka imteremk... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  2. 1464 Ataambiwa msomaji wa Qur'ani: Soma na upande daraja, na soma kwa utulivu kama ulivyokuwa ukisoma Duniani, kwa... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  3. HE-65258 Alikuwa Mtume rehema na amani ziwe juu yake akitusomesha Qur'ani katika kila hali madamu hana janaba Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  4. 788 Alikuwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake-, hajui kitenganishi kati ya Sura na Sura nyingine mpaka imteremk... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  5. 1464 Ataambiwa msomaji wa Qur'ani: Soma na upande daraja, na soma kwa utulivu kama ulivyokuwa ukisoma Duniani, kwa... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  6. HE-65258 Alikuwa Mtume rehema na amani ziwe juu yake akitusomesha Qur'ani katika kila hali madamu hana janaba Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani