Kozi
Musnad Ahmad

Fiqhi, Swala na Ibada

33 masomo

  1. HE-3336 Ewe Mwenyezi Mungu, usilifanye kaburi langu kuwa ni sanamu Hukumu za Swala na Tohara
  2. HE-3588 Mswaki ni usafi wa kinywa, humridhisha Mola Hukumu za Swala na Tohara
  3. HE-3485 Yakwamba mtu mmoja alimuuliza Mtume -Rehema na Amani ziwe juu yake- na mguu wake ukiwa tayari umeuweka kwenye... Hukumu za Swala na Tohara
  4. HE-3518 usijekuacha mwisho wa kila swala kusema: Allaahumma ainni alaa dhikrika washukrika wahusni ibaadatika" Ewe Mwe... Hukumu za Swala na Tohara
  5. HE-3588 Mswaki ni usafi wa kinywa, humridhisha Mola Hukumu za Swala na Tohara
  6. HE-3914 Anachokipata aliyekufa shahidi katika maumivu ya kifo, ni kama maumivu anayoyapata mmoja wenu kutokana na kung... Hukumu za Swala na Tohara
  7. HE-4564 Acha linalokutia shaka fanya lisilokutia shaka, kwani ukweli ni utulivu, na bila shaka uongo ni shaka Hukumu za Swala na Tohara
  8. HE-4565 Alikuwa kituamrisha tunapokuwa safarini tusivue khofu zetu kwa siku tatu (mchana na usiku) isipokuwa kwa ajili... Hukumu za Swala na Tohara
  9. HE-5273 Hakika makombe, na hirizi, na limbwata, ni ushirikina Hukumu za Swala na Tohara
  10. HE-5520 Enyi watu, toleaneni salamu na muunge udugu, na mlishe chakula, na msali usiku watu wakiwa wamelala, mtaingia... Hukumu za Swala na Tohara
  11. HE-6270 Atakayemtembelea mgonjwa ambaye hajafikiwa na mauti, akasema akiwa kwake mara saba: Namuomba Allah Mtukufu, Mo... Hukumu za Swala na Tohara
  12. HE-8355 Ni safi Maji yake na ni halali mizoga yake Hukumu za Swala na Tohara
  13. HE-8357 Maji yatakapokuwa ni kulataini (Mapipa mawili) basi hayashiki uchafu Hukumu za Swala na Tohara
  14. HE-10046 Yakwamba Mtume rehema na amani ziwe juu yake alikuwa anapotoka kukidhi haja anasema: "Ghufraanaka" Msamaha una... Hukumu za Swala na Tohara
  15. HE-10930 Alikuwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- akisema kati ya sijida mbili: "Allaahumma ghfir lii, warhamnii,... Hukumu za Swala na Tohara
  16. HE-11251 Atakayehifadhi rakaa nne kabla ya Adhuhuri na rakaa nne baada yake basi Mwenyezi Mungu atamharamisha kuingia m... Hukumu za Swala na Tohara
  17. HE-11303 Yakwamba Mtume rehema na amani ziwe juu yake alimuona mtu mmoja akiswali peke yake nyuma ya safu, akamuamrisha... Hukumu za Swala na Tohara
  18. HE-11306 Hakika swala hizi mbili, ni swala nzito sana kwa wanafiki, na lau kama mngejua malipo yaliyomo basi mngezijia,... Hukumu za Swala na Tohara
  19. HE-58060 Alitufundisha Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- hotuba ya dharura (Haja) Hukumu za Swala na Tohara
  20. HE-58066 Hakuna ndoa ila kuwe na walii (Msimamizi) Hukumu za Swala na Tohara
  21. HE-58067 Mwanamke yeyote atakayeolewa bila idhini ya walii wake, basi ndoa yake ni batili" Akasema hivyo mara tatu "Iki... Hukumu za Swala na Tohara
  22. HE-58090 Amelaaniwa mwenye kumuingilia mke wake kinyume na maumbile Hukumu za Swala na Tohara
  23. HE-58093 Nilisema: Ewe Mjumbe wa Mwenyezi Mungu, ni zipi haki za mke wa mmoja wetu juu yake?, Akasema: "Ni umlishe pale... Hukumu za Swala na Tohara
  24. HE-58125 Atakayekuwa na wake wawili akaegemea kwa mmoja wao atakuja siku ya Kiyama upande wake mmoja ukiwa umepinda Hukumu za Swala na Tohara
  25. HE-58148 Imenyanyuliwa kalamu kwa watu wa aina tatu: Kwa aliyelala mpaka aamke, na kwa mtoto mdogo mpaka abalehe, na kw... Hukumu za Swala na Tohara
  26. HE-64597 Wapigeni vita washirikina kwa mali zenu na nafsi zenu na ndimi zenu Hukumu za Swala na Tohara
  27. HE-64632 Ya kwamba Mtume rehema na amani ziwe juu yake pindi alipomuelekeza kwenda Yemen alimuamrisha achukue miongoni... Hukumu za Swala na Tohara
  28. HE-64689 Amemlaani Mjumbe wa Mwenyezi Mungu Rehema na Amani ziwe juu yake- mtoa rushwa na mpokea rushwa katika hukumu Hukumu za Swala na Tohara
  29. HE-65104 Yakwamba Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- alikuwa akisema kati ya sijida mbiliL "Rabbigh-firlii, Rabbigh-... Hukumu za Swala na Tohara
  30. HE-65627 Fuatanisheni kati ya Hija na Umra, kwani huondoa umasikini na madhambi kama moto unavyoondoa uchafu wa chuma,... Hukumu za Swala na Tohara
  31. HE-65768 Atakayeacha Ijumaa tatu kwa kuzipuuzia; Mwenyezi Mungu hupiga muhuri katika moyo wake Hukumu za Swala na Tohara
  32. HE-65884 Hakuwahi kuwapiga vita Mtume rehema na amani ziwe juu yake watu hata siku moja isipokuwa kwanza alianza kuwait... Hukumu za Swala na Tohara
  33. HE-66036 Kinacholewesha kikiwa kingi, basi hata kidogo ni haramu Hukumu za Swala na Tohara