Kozi
Sahih al-Bukhari

Qur'ani Tukufu na Fadhila Zake

35 masomo

  1. HE-5907 Shikamaneni vizuri na hii Qur'ani, namuapa yule ambaye nafsi ya Muhammadi iko mkononi mwake, hutoroka kwa kasi... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  2. 5027 Mmbora wenu ni yule aliyejifunza Qur'ani na akaifundisha Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  3. 5009 Atakayesoma aya mbili za mwisho wa suratul Baqara zitamtosheleza Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  4. 4772 Ewe baba yangu mdogo, sema: Laa ilaaha illa llaahu (Hapana Mola apasaye kuabudiwa kwa haki isipokuwa Mwenyezi... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  5. 5427 Mfano wa muumini mwenye kusoma Qur'ani ni kama mfano wa chenza harufu yake nzuri na ladha yake nzuri, na mfano... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  6. HE-10113 Anayesoma Qur'ani kwa uhodari huwa pamoja na msafara wa Malaika watukufu, na anayesoma Qur'ani huku anasitasit... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  7. 6506 Hakita simama Kiyama mpaka jua lichomoze kutoka upande wa Magharibi, na likichomoza na wakaliona watu wote wat... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  8. 4730 Mauti yataletwa yakiwa kama dume la Kondoo mwenye rangi mchanganyiko ya weusi na weupe Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  9. 7362 Msiwafanye Mayahudi na Manaswara kuwa ni wakweli wala ni waongo, na semeni hivi {Tumemuamini Mwenyezi Mungu na... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  10. 5017 Kuwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- alikuwa anapolala kitandani kwake wakati wa kila usiku alikuwa akik... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  11. 4547 Ikiwa utawaona wenye kufuata Aya zenye kutatiza basi hao ndiyo ambao Mwenyezi Mungu amewataja katika aya Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  12. 4810 Hakika haya unayoyasema na kuwalingania watu ni mambo mazuri, ikiwa utatwambia juu ya haya tuliyoyafanya kama... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  13. 5050 Alisema kuniambia mimi Mtume rehema na amani ziwe juu yake: "Soma Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  14. 5031 Hakika mfano wa mtu wa Qur'ani ni sawa na mfano wa mmiliki wa ngamia aliyeachwa pasina kufungwa, akimuangalia... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  15. 4981 Hakuna yeyote katika Manabii isipokuwa alipewa mfano wa yale waliyoyaamini watu Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  16. 5046 Aliulizwa Anasi kilikuwa vipi kisomo cha Mtume rehema na amani ziwe juu yake? Akasema: "Kilikuwa ni kuvuta Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  17. 5013 “Ninaapa kwa yule ambaye nafsi yangu iko mkononi mwake, hakika, hiyo ni sawa na theluthi moja ya Qur'ani Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  18. 45 kuna Aya ndani ya kitabu chenu hua mnaisoma, laiti ingelikuwa imeteremka kwetu sisi jamii ya Mayahudi, basi tu... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  19. 4627 Funguo za mambo ya ghaibu ni tano Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  20. 4772 Ewe baba yangu mdogo, sema: Laa ilaaha illa llaahu (Hapana Mola apasaye kuabudiwa kwa haki isipokuwa Mwenyezi... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  21. 5050 Alisema kuniambia mimi Mtume rehema na amani ziwe juu yake: "Soma Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  22. 5031 Hakika mfano wa mtu wa Qur'ani ni sawa na mfano wa mmiliki wa ngamia aliyeachwa pasina kufungwa, akimuangalia... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  23. HE-5907 Shikamaneni vizuri na hii Qur'ani, namuapa yule ambaye nafsi ya Muhammadi iko mkononi mwake, hutoroka kwa kasi... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  24. 5027 Mmbora wenu ni yule aliyejifunza Qur'ani na akaifundisha Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  25. 5427 Mfano wa muumini mwenye kusoma Qur'ani ni kama mfano wa chenza harufu yake nzuri na ladha yake nzuri, na mfano... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  26. 5009 Atakayesoma aya mbili za mwisho wa suratul Baqara zitamtosheleza Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  27. HE-10113 Anayesoma Qur'ani kwa uhodari huwa pamoja na msafara wa Malaika watukufu, na anayesoma Qur'ani huku anasitasit... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  28. 4485 Msiwafanye Mayahudi na Manaswara kuwa ni wakweli wala ni waongo, na semeni hivi {Tumemuamini Mwenyezi Mungu na... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  29. 5017 Kuwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- alikuwa anapolala kitandani kwake wakati wa kila usiku alikuwa akik... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  30. HE-65218 Tulikuwa pamoja Mtume rehema na amani ziwe juu yake nasi tukiwa vijana karibu na balehe, tukajifunza imani kab... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  31. 4981 Hakuna yeyote katika Manabii isipokuwa alipewa mfano wa yale waliyoyaamini watu Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  32. 5046 Aliulizwa Anasi kilikuwa vipi kisomo cha Mtume rehema na amani ziwe juu yake? Akasema: "Kilikuwa ni kuvuta Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  33. 5013 “Ninaapa kwa yule ambaye nafsi yangu iko mkononi mwake, hakika, hiyo ni sawa na theluthi moja ya Qur'ani Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  34. 45 kuna Aya ndani ya kitabu chenu hua mnaisoma, laiti ingelikuwa imeteremka kwetu sisi jamii ya Mayahudi, basi tu... Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani
  35. 2464 Tambueni kuwa pombe imekwisha haramishwa Usomaji na Kufanyia Kazi Qur'ani