Kozi
Sahih al-Bukhari

Kulingania Dini na Kujitolea

15 masomo

  1. 2493 Mfano wa aliyesimama katika mipaka ya Mwenyezi Mungu na mwenye kuingia ndani yake, ni kama mfano wa watu walio... Kuamrisha Mema na Kukataza Mabaya
  2. 2996 Pindi anapougua mja au akasafiri basi huandikiwa mfano wa yale aliyokuwa akiyafanya akiwa nyumbani tena mwenye... Kuamrisha Mema na Kukataza Mabaya
  3. 2989 Kila kiungo kwa watu kina sadaka Kuamrisha Mema na Kukataza Mabaya
  4. HE-3061 Tulimpa ahadi ya utiifu Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- juu ya kusikia na kutii katika uzito na wepesi,... Kuamrisha Mema na Kukataza Mabaya
  5. HE-3154 Muabuduni Mwenyezi Mungu peke yake msimshirikishe yeye na chochote, na acheni wanayosema baba zenu, na anatuam... Kuamrisha Mema na Kukataza Mabaya
  6. 3603 Hakika utakuja kutokea uchoyo na kujipendelea baada yangu na mambo msiyoyajua (uzushi)" Wakasema: Ewe Mjumbe w... Kuamrisha Mema na Kukataza Mabaya
  7. 1755 Waliamrishwa watu kuwe kuagana kwao kwa mwisho ni katika nyumba (Alka'ba), isipokuwa likaondoshwa hilo kwa mwa... Kuamrisha Mema na Kukataza Mabaya
  8. HE-3344 Waelezeni watu yale wanayoyafahamu, Hivi mnataka akadhibishwe (apingwe) Mwenyezi Mungu na Mtume wake Kuamrisha Mema na Kukataza Mabaya
  9. HE-5335 Hakuna mja yeyote atakayepewa usimamizi na Mwenyezi Mungu kwa raia, akafa siku atakayokufa hali yakuwa aliwafa... Kuamrisha Mema na Kukataza Mabaya
  10. 39 Hakika dini ni nyepesi, na hatoifanyia mkazo dini yeyote ila itamshinda, basi shikamaneni na mfanye kadiri ya... Kuamrisha Mema na Kukataza Mabaya
  11. 2554 Kila mmoja miongoni mwenu ni mchunga hivyo ataulizwa kuhusu raia wake Kuamrisha Mema na Kukataza Mabaya
  12. HE-10411 hebu chukueni katika matendo kiasi mkiwezacho, na Wallahi ninaapa, Mwenyezi Mungu hachoki mpaka mchoke Kuamrisha Mema na Kukataza Mabaya
  13. HE-64687 Hawatofanikiwa watu waliomkabidhi utawala wao mwanamke Kuamrisha Mema na Kukataza Mabaya
  14. 4340 Laiti wangeingia wasingelitoka humo mpaka siku ya Kiyama; Utiifu unakuwa katika jambo jema Kuamrisha Mema na Kukataza Mabaya
  15. 2989 Kila kiungo kwa watu kina sadaka Kuamrisha Mema na Kukataza Mabaya