Sahih Muslim · Na. HE-3103
Allaahumma inniy a'udhubika min adhaabil Qabri, wa min adhaabin naari, wamin fitnatil mahyaa wal mamaati, wamin sharri fitnatil masiihiddajjaali
Mada zinazohusiana
Tawhid na Misingi ya ImaniSwala, Tohara na IbadaFamilia, Ndoa na Haki za WazaziDua, Dhikri na Utulivu wa Moyo
Hadith zinazofanana
Imepokewa Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- amesema: Alikuwa Mtume Rehema na amani ziwe juu yake akiomba akise...
masiihiddajjaalininajilindaallaahummaimepokewaudhubikaadhaabil
Linganisha na hiiImepokewa Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- amesema: Alikuwa Mtume Rehema na amani ziwe juu yake akiomba akise...
masiihiddajjaalininajilindaallaahummaimepokewaudhubikaadhaabil
Linganisha na hiiImepokewa Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- amesema: Alikuwa Mtume Rehema na amani ziwe juu yake akiomba akise...
masiihiddajjaalininajilindaallaahummaimepokewaudhubikaadhaabil
Linganisha na hiiImepokewa Kutoka kwa Anas Radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Alikuwa Mtume Rehema na amani ziwe juu yake anapoingia msalani anasema: "All...
allaahummaimepokewakutokanaradhiinniykwako
Linganisha na hiiImepokewa Kutoka kwa Anas Radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Alikuwa Mtume Rehema na amani ziwe juu yake anapoingia msalani anasema: "All...
allaahummaimepokewakutokanaradhiinniykwako
Linganisha na hiiImepokewa Kutoka kwa Anas Radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Alikuwa Mtume Rehema na amani ziwe juu yake anapoingia msalani anasema: "All...
allaahummaimepokewakutokanaradhiinniykwako
Linganisha na hiiUfanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.
Isnad na wasifu wa wapokezi
Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.