Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih al-Bukhari · Na. 6322

Alikuwa Mtume Rehema na amani ziwe juu yake anapoingia msalani anasema: "Allaahumma inniy Auudhubika minal khubuthi wal khabaa ithi" (Ewe Mwenyezi Mungu hakika...

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniSwala, Tohara na IbadaKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na Wema

Hadith zinazofanana

Sahih al-Bukhari · Na. 142 100%

Imepokewa Kutoka kwa Anas Radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Alikuwa Mtume Rehema na amani ziwe juu yake anapoingia msalani anasema: "All...

ninajikingaanapoingiaallaahummaauudhubikaimepokewamashetani

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-3150 100%

Imepokewa Kutoka kwa Anas Radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Alikuwa Mtume Rehema na amani ziwe juu yake anapoingia msalani anasema: "All...

ninajikingaanapoingiaallaahummaauudhubikaimepokewamashetani

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-3150 100%

Imepokewa Kutoka kwa Anas Radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Alikuwa Mtume Rehema na amani ziwe juu yake anapoingia msalani anasema: "All...

ninajikingaanapoingiaallaahummaauudhubikaimepokewamashetani

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-3103 30%

Imepokewa Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- amesema: Alikuwa Mtume Rehema na amani ziwe juu yake akiomba akise...

allaahummaimepokewakutokanaradhiinniykwako

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 588 30%

Imepokewa Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- amesema: Alikuwa Mtume Rehema na amani ziwe juu yake akiomba akise...

allaahummaimepokewakutokanaradhiinniykwako

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-3103 30%

Imepokewa Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- amesema: Alikuwa Mtume Rehema na amani ziwe juu yake akiomba akise...

allaahummaimepokewakutokanaradhiinniykwako

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.