Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih al-Bukhari · Na. HE-3103

Allaahumma inniy a'udhubika min adhaabil Qabri, wa min adhaabin naari, wamin fitnatil mahyaa wal mamaati, wamin sharri fitnatil masiihiddajjaali

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniSwala, Tohara na IbadaFamilia, Ndoa na Haki za WazaziDua, Dhikri na Utulivu wa Moyo

Hadith zinazofanana

Sahih al-Bukhari · Na. HE-3103 100%

Imepokewa Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- amesema: Alikuwa Mtume Rehema na amani ziwe juu yake akiomba akise...

masiihiddajjaalininajilindaallaahummaimepokewaudhubikaadhaabil

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 588 100%

Imepokewa Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- amesema: Alikuwa Mtume Rehema na amani ziwe juu yake akiomba akise...

masiihiddajjaalininajilindaallaahummaimepokewaudhubikaadhaabil

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-3103 100%

Imepokewa Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- amesema: Alikuwa Mtume Rehema na amani ziwe juu yake akiomba akise...

masiihiddajjaalininajilindaallaahummaimepokewaudhubikaadhaabil

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 142 30%

Imepokewa Kutoka kwa Anas Radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Alikuwa Mtume Rehema na amani ziwe juu yake anapoingia msalani anasema: "All...

allaahummaimepokewakutokanaradhiinniykwako

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-3150 30%

Imepokewa Kutoka kwa Anas Radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Alikuwa Mtume Rehema na amani ziwe juu yake anapoingia msalani anasema: "All...

allaahummaimepokewakutokanaradhiinniykwako

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 6322 30%

Imepokewa Kutoka kwa Anas Radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Alikuwa Mtume Rehema na amani ziwe juu yake anapoingia msalani anasema: "All...

allaahummaimepokewakutokanaradhiinniykwako

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.