Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih al-Bukhari · Na. HE-3096

Alinifundisha Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake, namna ya tashahudi iletwayo ndani ya sala, na kiganja changu kikiwa kati ya viganja vyake, kama anavyonifund...

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tabia Njema na MaadiliTawhid na Misingi ya ImaniSwala, Tohara na IbadaDua, Dhikri na Utulivu wa Moyo

Hadith zinazofanana

Sahih al-Bukhari · Na. HE-3096 100%

Kutoka kwa bin Masoud radhi za Allahi ziwe juu yake amesema: Alinifundisha Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake, namna ya tashahudi iletwayo...

anavyonifundishawarahmatullaahiwattwayyibaatualinifundishawasswalawaatuattahiyyaatu

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 402 100%

Kutoka kwa bin Masoud radhi za Allahi ziwe juu yake amesema: Alinifundisha Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake, namna ya tashahudi iletwayo...

anavyonifundishawarahmatullaahiwattwayyibaatualinifundishawasswalawaatuattahiyyaatu

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 402 100%

Kutoka kwa bin Masoud radhi za Allahi ziwe juu yake amesema: Alinifundisha Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake, namna ya tashahudi iletwayo...

anavyonifundishawarahmatullaahiwattwayyibaatualinifundishawasswalawaatuattahiyyaatu

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 404 21%

Kutoka kwa Hittwan bin Abdillah Ar-Raqashi amesema: Nilisali pamoja na Abuu Mussa Al-Ash'ariy swala moja, tulipofika katika kikao (cha tahiy...

warahmatullaahiwabarakaatuhwarasuuluhumuhammadanassalaamuayyuhan

Linganisha na hii
Jami' at-Tirmidhiy · Na. HE-3587 13%

Kutoka kwa Imran bin Huswaini radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Alikuja mtu mmoja kwa Mtume rehema na amani ziwe juu yake akasema: Assal...

warahmatullaahiwabarakaatuhradhikisha

Linganisha na hii
Sunan Abu Dawud · Na. 5195 13%

Kutoka kwa Imran bin Huswaini radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Alikuja mtu mmoja kwa Mtume rehema na amani ziwe juu yake akasema: Assal...

warahmatullaahiwabarakaatuhradhikisha

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.