Sahih Muslim · Na. 402
Alinifundisha Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake, namna ya tashahudi iletwayo ndani ya sala, na kiganja changu kikiwa kati ya viganja vyake, kama anavyonifund...
Mada zinazohusiana
Tabia Njema na MaadiliTawhid na Misingi ya ImaniSwala, Tohara na IbadaDua, Dhikri na Utulivu wa Moyo
Hadith zinazofanana
Kutoka kwa bin Masoud radhi za Allahi ziwe juu yake amesema: Alinifundisha Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake, namna ya tashahudi iletwayo...
anavyonifundishawarahmatullaahiwattwayyibaatualinifundishawasswalawaatuattahiyyaatu
Linganisha na hiiKutoka kwa bin Masoud radhi za Allahi ziwe juu yake amesema: Alinifundisha Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake, namna ya tashahudi iletwayo...
anavyonifundishawarahmatullaahiwattwayyibaatualinifundishawasswalawaatuattahiyyaatu
Linganisha na hiiKutoka kwa bin Masoud radhi za Allahi ziwe juu yake amesema: Alinifundisha Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake, namna ya tashahudi iletwayo...
anavyonifundishawarahmatullaahiwattwayyibaatualinifundishawasswalawaatuattahiyyaatu
Linganisha na hiiKutoka kwa Hittwan bin Abdillah Ar-Raqashi amesema: Nilisali pamoja na Abuu Mussa Al-Ash'ariy swala moja, tulipofika katika kikao (cha tahiy...
warahmatullaahiwabarakaatuhwarasuuluhumuhammadanassalaamuayyuhan
Linganisha na hiiKutoka kwa Imran bin Huswaini radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Alikuja mtu mmoja kwa Mtume rehema na amani ziwe juu yake akasema: Assal...
warahmatullaahiwabarakaatuhradhikisha
Linganisha na hiiKutoka kwa Imran bin Huswaini radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Alikuja mtu mmoja kwa Mtume rehema na amani ziwe juu yake akasema: Assal...
warahmatullaahiwabarakaatuhradhikisha
Linganisha na hiiUfanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.
Isnad na wasifu wa wapokezi
Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.