Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Jami' at-Tirmidhiy · Na. HE-3587

Alikuja mtu mmoja kwa Mtume rehema na amani ziwe juu yake akasema: Assalaam alaikum, akamjibu, kisha akakaa, akasema Mtume rehema na amani ziwe juu yake: "Kumi

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na Wema

Hadith zinazofanana

Sunan Abu Dawud · Na. 5195 100%

Kutoka kwa Imran bin Huswaini radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Alikuja mtu mmoja kwa Mtume rehema na amani ziwe juu yake akasema: Assal...

warahmatullaahiwarahmatullaahwabarakaatuhthelathinihuswainiassalaam

Linganisha na hii
Musnad Ahmad · Na. HE-3587 100%

Kutoka kwa Imran bin Huswaini radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Alikuja mtu mmoja kwa Mtume rehema na amani ziwe juu yake akasema: Assal...

warahmatullaahiwarahmatullaahwabarakaatuhthelathinihuswainiassalaam

Linganisha na hii
Sunan Abu Dawud · Na. 997 28%

Kutoka kwa Waili bin Hujari radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Niliswali pamoja na Mtume rehema na amani ziwe juu yake, alikuwa akitoa sa...

wabarakaatuhassalaamalaikumradhi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 5361 17%

Imepokelewa kutoka kwa Ally -radhi za Allah ziwe juu yake-: ِAlikuja Fatma radhi za Allah ziwe juu yake kwa Mtume rehema na amani ziwe juu...

thelathinialikujaakakaaradhiakaja

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-6076 17%

Imepokelewa kutoka kwa Ally -radhi za Allah ziwe juu yake-: ِAlikuja Fatma radhi za Allah ziwe juu yake kwa Mtume rehema na amani ziwe juu...

thelathinialikujaakakaaradhiakaja

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-3096 13%

Kutoka kwa bin Masoud radhi za Allahi ziwe juu yake amesema: Alinifundisha Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake, namna ya tashahudi iletwayo...

warahmatullaahiwabarakaatuhradhikisha

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.