Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih al-Bukhari · Na. 2654

Hivi nikuelezeni madhambi makubwa?

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniTawba na Msamaha wa AllahFamilia, Ndoa na Haki za WazaziKupendana kwa Ajili ya Allah na Udugu

Hadith zinazofanana

Sahih al-Bukhari · Na. 2654 100%

Imepokewa kutoka kwa Abuu Bakra -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: amesema Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake-: "Hivi nikuelezeni mad...

kumshirikishanikuelezeniangenyamazaakaendeleakulikaririimepokewa

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-2941 100%

Imepokewa kutoka kwa Abuu Bakra -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: amesema Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake-: "Hivi nikuelezeni mad...

kumshirikishanikuelezeniangenyamazaakaendeleakulikaririimepokewa

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-2941 100%

Imepokewa kutoka kwa Abuu Bakra -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: amesema Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake-: "Hivi nikuelezeni mad...

kumshirikishanikuelezeniangenyamazaakaendeleakulikaririimepokewa

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 6675 50%

Imepokewa kutoka kwa Abdillah Ibn Amri bin Aswi -Radhi za Allah ziwe juu yao wawili- kutoka kwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake-amesema...

kumshirikishaimepokewamadhambimakubwakuwaasiwazazi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 6675 50%

Imepokewa kutoka kwa Abdillah Ibn Amri bin Aswi -Radhi za Allah ziwe juu yao wawili- kutoka kwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake-amesema...

kumshirikishaimepokewamadhambimakubwakuwaasiwazazi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 31 24%

Imepokewa Kutoka kwa Abii Bakra -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Nilimsikia Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- akisema: "Wakikutan...

imepokewamjumbewawilibakraradhi

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.