Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih al-Bukhari · Na. 6675

Madhambi makubwa: Ni kumshirikisha Mwenyezi Mungu, na kuwaasi wazazi wawili, na kuuwa nafsi, na kiapo cha uongo

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniTawba na Msamaha wa AllahFamilia, Ndoa na Haki za WazaziKupendana kwa Ajili ya Allah na Udugu

Hadith zinazofanana

Sahih al-Bukhari · Na. 6675 100%

Imepokewa kutoka kwa Abdillah Ibn Amri bin Aswi -Radhi za Allah ziwe juu yao wawili- kutoka kwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake-amesema...

kumshirikishaimepokewaabdillahmadhambimakubwakuwaasi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 2654 50%

Imepokewa kutoka kwa Abuu Bakra -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: amesema Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake-: "Hivi nikuelezeni mad...

kumshirikishaimepokewamadhambimakubwakuwaasiwawili

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-2941 50%

Imepokewa kutoka kwa Abuu Bakra -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: amesema Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake-: "Hivi nikuelezeni mad...

kumshirikishaimepokewamadhambimakubwakuwaasiwawili

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 2654 50%

Imepokewa kutoka kwa Abuu Bakra -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: amesema Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake-: "Hivi nikuelezeni mad...

kumshirikishaimepokewamadhambimakubwakuwaasiwawili

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-2941 50%

Imepokewa kutoka kwa Abuu Bakra -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: amesema Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake-: "Hivi nikuelezeni mad...

kumshirikishaimepokewamadhambimakubwakuwaasiwawili

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-6049 31%

Kutoka kwa Abdillahi bin Masoud Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake kutoka kwa Mtume Rehema na Amani ziwe juu yake yakwamba yeye amesema:...

kumshirikishamadhambimakubwaradhi

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.