Sahih al-Bukhari · Na. 2654
Hivi nikuelezeni madhambi makubwa?
Mada zinazohusiana
Tawhid na Misingi ya ImaniTawba na Msamaha wa AllahFamilia, Ndoa na Haki za WazaziKupendana kwa Ajili ya Allah na Udugu
Hadith zinazofanana
Imepokewa kutoka kwa Abuu Bakra -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: amesema Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake-: "Hivi nikuelezeni mad...
kumshirikishanikuelezeniangenyamazaakaendeleakulikaririimepokewa
Linganisha na hiiImepokewa kutoka kwa Abuu Bakra -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: amesema Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake-: "Hivi nikuelezeni mad...
kumshirikishanikuelezeniangenyamazaakaendeleakulikaririimepokewa
Linganisha na hiiImepokewa kutoka kwa Abuu Bakra -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: amesema Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake-: "Hivi nikuelezeni mad...
kumshirikishanikuelezeniangenyamazaakaendeleakulikaririimepokewa
Linganisha na hiiImepokewa kutoka kwa Abdillah Ibn Amri bin Aswi -Radhi za Allah ziwe juu yao wawili- kutoka kwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake-amesema...
kumshirikishaimepokewamadhambimakubwakuwaasiwazazi
Linganisha na hiiImepokewa kutoka kwa Abdillah Ibn Amri bin Aswi -Radhi za Allah ziwe juu yao wawili- kutoka kwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake-amesema...
kumshirikishaimepokewamadhambimakubwakuwaasiwazazi
Linganisha na hiiImepokewa Kutoka kwa Abii Bakra -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Nilimsikia Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- akisema: "Wakikutan...
imepokewamjumbewawilibakraradhi
Linganisha na hiiUfanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.
Isnad na wasifu wa wapokezi
Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.