Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih al-Bukhari · Na. 128

Hakuna mtu yeyote atakayeshuhudia kuwa hapana Mola apasaye kuabudiwa kwa haki isipokuwa Mwenyezi Mungu nakuwa Muhammadi ni Mtume wa Mwenyezi Mungu kwa ukweli to...

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniTawba na Msamaha wa AllahKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na Wema

Hadith zinazofanana

Sahih al-Bukhari · Na. 25 32%

Na imepokewa kutoka kwa bin Omari -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake yeye na baba yake -kwamba Mtume wa Mwenyezi Mungu -Rehema na Amani...

imepokewakuabudiwaisipokuwamuhammadiapasayemjumbe

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-4211 32%

Na imepokewa kutoka kwa bin Omari -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake yeye na baba yake -kwamba Mtume wa Mwenyezi Mungu -Rehema na Amani...

imepokewakuabudiwaisipokuwamuhammadiapasayemjumbe

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 4699 26%

kutoka kwa Albaraa bin Aazib Radhi za Allah ziwe juu yake- hakika Mtume Rehema na amani za Allah ziwe juu yake alisema: "Muislamu atakapouli...

kuabudiwaisipokuwamuhammadiapasayemjumbehapana

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-4206 26%

kutoka kwa Albaraa bin Aazib Radhi za Allah ziwe juu yake- hakika Mtume Rehema na amani za Allah ziwe juu yake alisema: "Muislamu atakapouli...

kuabudiwaisipokuwamuhammadiapasayemjumbehapana

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 386 26%

Kutoka kwa Sa'd Bin Abi Waqaas Allah amridhie kutoka kwa Mtume rehema na amani ziwe juu yake amesema: "Atakayesema wakati anamsikia muadhini...

kuabudiwaisipokuwamuhammadiapasayehapananakuwa

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 2157 25%

Imepokelewa kutoka kwa Jariri Bin Abdillah radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Nilimpa ahadi ya utiifu Mtume rehema na amani ziwe juu yake...

kuabudiwaisipokuwaapasayemjumbehapananakuwa

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.