Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih Muslim · Na. HE-4206

Muislamu atakapoulizwa kaburini anashuhudia kuwa hapana Mola apasaye kuabudiwa kwa haki isipokuwa Mwenyezi Mungu, nakuwa Muhammadi ni Mjumbe wa Mwenyezi Mungu

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na WemaPepo, Akhera na Siku ya Mwisho

Hadith zinazofanana

Sahih al-Bukhari · Na. 4699 100%

kutoka kwa Albaraa bin Aazib Radhi za Allah ziwe juu yake- hakika Mtume Rehema na amani za Allah ziwe juu yake alisema: "Muislamu atakapouli...

atakapoulizwaanashuhudiawalioamanikuabudiwaisipokuwamuhammadi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 25 35%

Na imepokewa kutoka kwa bin Omari -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake yeye na baba yake -kwamba Mtume wa Mwenyezi Mungu -Rehema na Amani...

kuabudiwaisipokuwamuhammadiapasayemtukufuhapana

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-4211 35%

Na imepokewa kutoka kwa bin Omari -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake yeye na baba yake -kwamba Mtume wa Mwenyezi Mungu -Rehema na Amani...

kuabudiwaisipokuwamuhammadiapasayemtukufuhapana

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 2157 35%

Imepokelewa kutoka kwa Jariri Bin Abdillah radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Nilimpa ahadi ya utiifu Mtume rehema na amani ziwe juu yake...

kuabudiwaisipokuwamuislamuapasayehapananakuwa

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-3512 35%

Imepokelewa kutoka kwa Jariri Bin Abdillah radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Nilimpa ahadi ya utiifu Mtume rehema na amani ziwe juu yake...

kuabudiwaisipokuwamuislamuapasayehapananakuwa

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 8 31%

kutoka kwa Abdullahi bin Amry -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yao- amesema: Amesema Mtume wa Mwenyezi Mungu -Rehema na amani ziwe juu yake...

kuabudiwaisipokuwamuhammadiapasayehapananakuwa

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.