Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih Muslim · Na. HE-4211

Nimeamrishwa nipambane na watu mpaka washuhudie kuwa hapana Mola apasaye kuabudiwa kwa haki isipokuwa Mwenyezi Mungu nakuwa Muhammadi ni Mjumbe wa Mwenyezi Mung...

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniSwala, Tohara na IbadaFamilia, Ndoa na Haki za WazaziKupendana kwa Ajili ya Allah na Udugu

Hadith zinazofanana

Sahih al-Bukhari · Na. 25 100%

Na imepokewa kutoka kwa bin Omari -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake yeye na baba yake -kwamba Mtume wa Mwenyezi Mungu -Rehema na Amani...

watakapofanyanimeamrishwawasimamishewamezikingawashuhudieimepokewa

Linganisha na hii
Hadithi 40 za An-Nawawi · Na. 8 62%

Kutoka kwa Ibn Umar (Radhi za Allah ziwe juu yao) kwamba Mjumbe wa Allah (Rehema na amani za Allah ziwe juu yake) amesema: "Nimeamrishwa nip...

nimeamrishwawasimamishewashuhudiekuabudiwaisipokuwaapasaye

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 2405 36%

Imesimuliwa kutoka kwa Abuu Huraira, Mwenyezi Mungu amridhie, kwamba Mtume wa Mwenyezi Mungu, rehema na amani ziwe juu yake, alisema siku ya...

washuhudiekuabudiwaisipokuwamuhammadiwatakuwaapasaye

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 128 32%

Imepokewa kutoka kwa Anas bin Maalik -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake-: Yakuwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- na Muadhi akiwa n...

imepokewakuabudiwaisipokuwamuhammadiapasayehapana

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 128 32%

Imepokewa kutoka kwa Anas bin Maalik -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake-: Yakuwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- na Muadhi akiwa n...

imepokewakuabudiwaisipokuwamuhammadiapasayehapana

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-10098 32%

Imepokewa kutoka kwa Anas bin Maalik -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake-: Yakuwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- na Muadhi akiwa n...

imepokewakuabudiwaisipokuwamuhammadiapasayehapana

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.