Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih al-Bukhari · Na. 2157

Nilimpa ahadi ya utiifu Mtume rehema na amani ziwe juu yake juu ya kushuhudia kuwa hapana Mola apasaye kuabudiwa kwa haki isipokuwa Mwenyezi Mungu, nakuwa Muham...

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniSwala, Tohara na IbadaKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na Wema

Hadith zinazofanana

Sahih al-Bukhari · Na. 8 43%

Kutoka kwa Abuu Abdirahman Abdallah bin Omari bin Khattwab radhi za Mweneyzi Mungu ziwe juu yake amesema: Nilimsikia Mtume rehema na amani z...

kusimamishakushuhudiakuabudiwaisipokuwaapasayehapana

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 4699 35%

kutoka kwa Albaraa bin Aazib Radhi za Allah ziwe juu yake- hakika Mtume Rehema na amani za Allah ziwe juu yake alisema: "Muislamu atakapouli...

kuabudiwaisipokuwamuislamuapasayehapananakuwa

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 25 34%

Na imepokewa kutoka kwa bin Omari -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake yeye na baba yake -kwamba Mtume wa Mwenyezi Mungu -Rehema na Amani...

kuabudiwaisipokuwaapasayehapananakuwamjumbe

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 1496 33%

Imepokelewa Kutoka kwa bin Abbasi -Radhi za Allah ziwe juu yao- Amesema: Alisema Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- kumwambia Muadhi Ibn...

imepokelewakushuhudiakuabudiwaisipokuwaapasayehapana

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 1496 33%

Imepokelewa Kutoka kwa bin Abbasi -Radhi za Allah ziwe juu yao- Amesema: Alisema Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- kumwambia Muadhi Ibn...

imepokelewakushuhudiakuabudiwaisipokuwaapasayehapana

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-3390 33%

Imepokelewa Kutoka kwa bin Abbasi -Radhi za Allah ziwe juu yao- Amesema: Alisema Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- kumwambia Muadhi Ibn...

imepokelewakushuhudiakuabudiwaisipokuwaapasayehapana

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.