Nyuma
Usingizi na Kuamka · HISN AL-MUSLIM

Dua ya Usingizi: Dua ya Kuogopa au Kutingisika Ndani ya Usingizi

أَعُوذُ بِكَلِمَاتِ اللَّهِ التَّامَّاتِ مِنْ غَضَبِهِ وَعِق...

Usingizi na Kuamka Soma mara 1

أَعُوذُ بِكَلِمَاتِ اللَّهِ التَّامَّاتِ مِنْ غَضَبِهِ وَعِقَابِهِ، وَشَرِّ عِبَادِهِ، وَمِنْ هَمَزَاتِ الشَّيَاطِينِ وَأَنْ يَحْضُرُونِ.

"A'oodhu bi-kalimaatillaahit-taammaati min ghadabihee wa 'iqaabih, wa sharri 'ibaadih, wa min hamazaatish-shayaateeni wa ay-yahduroon."

Najikinga kwa maneno ya Mwenyezi Mungu yaliyotimia kutokana na ghadhabu Zake na adhabu Yake, na shari ya waja Wake, na wasiwasi wa mashetani wasije wakanikaribia.

I seek refuge in the perfect words of Allah from His anger and punishment, the evil of His servants, and from the whispers of devils and their presence.

KAUNTA YA KUSOMA DUA HII Lengo: Mara 1
Fadhila za Dua Hii:

Hutuliza hofu ya jinamizi, ndoto za kutisha na kushtuka usiku kwa watoto na wakubwa.

Rejea na Chanzo

Kitabu / Chanzo:
Hisn al-Muslim #108, Abu Dawud 3893, Tirmidhi 3528