Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sunan Ibn Majah · Na. HE-4303

"Umeniuliza kuhusu jambo kubwa, lakini nijepesi kwa yule atakayefanyiwa wepesi na Mwenyezi Mungu Mtukufu

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniSwala, Tohara na IbadaTawba na Msamaha wa AllahFamilia, Ndoa na Haki za Wazazi

Hadith zinazofanana

Jami' at-Tirmidhiy · Na. 2616 100%

Kutoka kwa Muadhi bin Jabali -radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Tulikuwa pamoja na Mtume rehema na amani ziwe juu yake katika safari, n...

atakayefanyiwakumshirikishatutahesabiwaitaniingizakusimamishanikujulishe

Linganisha na hii
Musnad Ahmad · Na. HE-4303 100%

Kutoka kwa Muadhi bin Jabali -radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Tulikuwa pamoja na Mtume rehema na amani ziwe juu yake katika safari, n...

atakayefanyiwakumshirikishatutahesabiwaitaniingizakusimamishanikujulishe

Linganisha na hii
Jami' at-Tirmidhiy · Na. 2616 81%

Kutoka kwa Muadhi bin Jabali radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake amesema: Nilisema ewe Mtume wa Mwenyezi Mungu! Hebu nieleze amali itakayo...

atakayefanyiwakumshirikishatutahesabiwakusimamishanikujulishenikamuuliza

Linganisha na hii
Jami' at-Tirmidhiy · Na. 2616 81%

Kutoka kwa Muadhi bin Jabali radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake amesema: Nilisema ewe Mtume wa Mwenyezi Mungu! Hebu nieleze amali itakayo...

atakayefanyiwakumshirikishatutahesabiwakusimamishanikujulishenikamuuliza

Linganisha na hii
Hadithi 40 za An-Nawawi · Na. 29 30%

Kutoka kwa Mu'adh bin Jabal (Radhi za Allah ziwe juu yake) amesema: Nilisema: Ewe Mjumbe wa Allah! Nieleze amali itakayoniingiza Peponi na k...

kumshirikisharamadhaninikasemachochotenielezepeponi

Linganisha na hii
Hadithi 40 za An-Nawawi · Na. 3 21%

Kutoka kwa Abu Abdulrahman Abdullah bin Umar bin al-Khattab (Radhi za Allah ziwe juu yao) amesema: Nilimsikia Mjumbe wa Allah (Rehema na ama...

kusimamisharamadhanikufungakuhijimjumberadhi

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.