Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih Muslim · Na. HE-3365

Ni amali ipi inayopendeka zaidi kwa Mwenyezi Mungu? Akasema: "Ni swala kwa wakati wake", Akasema: Kisha ipi? Akasema: "Kisha wema kwa wazazi wawili" Akasema: "K...

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tabia Njema na MaadiliTawhid na Misingi ya ImaniSwala, Tohara na IbadaFamilia, Ndoa na Haki za Wazazi

Hadith zinazofanana

Sahih al-Bukhari · Na. 527 100%

Imepokewa kutoka kwa Abdullahi Bin Masoud -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- amesema: Nilimuuliza Mtume Rehema na amani ziwe juu yake:...

angenizidishiaalinihadithiainayopendekanilimuulizaningemtakaimepokewa

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 527 100%

Imepokewa kutoka kwa Abdullahi Bin Masoud -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- amesema: Nilimuuliza Mtume Rehema na amani ziwe juu yake:...

angenizidishiaalinihadithiainayopendekanilimuulizaningemtakaimepokewa

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 4477 34%

Imepokewa kutoka kwa Abdullahi Bin Masoud -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- amesema: Nilimuuliza Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake-...

nilimuulizaimepokewaabdullahimasoudradhizaidi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 4477 34%

Imepokewa kutoka kwa Abdullahi Bin Masoud -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- amesema: Nilimuuliza Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake-...

nilimuulizaimepokewaabdullahimasoudradhizaidi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-5359 34%

Imepokewa kutoka kwa Abdullahi Bin Masoud -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- amesema: Nilimuuliza Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake-...

nilimuulizaimepokewaabdullahimasoudradhizaidi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 671 31%

Imepokewa kutoka kwa Abuu Huraira -radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- yakwamba Mtume -rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Miji inay...

inayopendekaimepokewaradhizaidi

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.