Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih Muslim · Na. HE-3029

hakika hilonitatizolinatokananamshipawakizazikukatika, lakini acha swala kwa kiasi cha siku ulizokuwa ukipata hedhi ndani yake, kisha oga na swali

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniSwala, Tohara na IbadaFamilia, Ndoa na Haki za WazaziKupendana kwa Ajili ya Allah na Udugu

Hadith zinazofanana

Sahih al-Bukhari · Na. 325 100%

Kutoka kwa Aisha mama wa waumini Radhi za Allah ziwe juu yake yakwamba Fatma bint Abii Qubaishi alimuuliza Mtume -Rehema na amani ziwe juu y...

hilonitatizolinatokananamshipawakizazikukatikasitwaharikialimuulizaulizokuwayakwambaqubaishi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-3029 100%

Kutoka kwa Aisha mama wa waumini Radhi za Allah ziwe juu yake yakwamba Fatma bint Abii Qubaishi alimuuliza Mtume -Rehema na amani ziwe juu y...

hilonitatizolinatokananamshipawakizazikukatikasitwaharikialimuulizaulizokuwayakwambaqubaishi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 325 100%

Kutoka kwa Aisha mama wa waumini Radhi za Allah ziwe juu yake yakwamba Fatma bint Abii Qubaishi alimuuliza Mtume -Rehema na amani ziwe juu y...

hilonitatizolinatokananamshipawakizazikukatikasitwaharikialimuulizaulizokuwayakwambaqubaishi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 2026 34%

Kutoka kwa Aisha mama wa waumini radhi za Allah ziwe juu yake, mke wa Mtume rehema na amani ziwe juu yake: Yakwamba Mtume rehema na amani zi...

yakwambawauminiaisharadhikisha

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 1172 34%

Kutoka kwa Aisha mama wa waumini radhi za Allah ziwe juu yake, mke wa Mtume rehema na amani ziwe juu yake: Yakwamba Mtume rehema na amani zi...

yakwambawauminiaisharadhikisha

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 1182 28%

Imenukuliwa kutoka kwa Aisha mama wa waumini radhi za Allah ziwe juu yake: Yakwamba Mtume -rehema na amani ziwe juu yake alikuwa haziachi ra...

yakwambawauminiaisharadhi

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.