Sahih al-Bukhari · Na. 325
hakika hilonitatizolinatokananamshipawakizazikukatika, lakini acha swala kwa kiasi cha siku ulizokuwa ukipata hedhi ndani yake, kisha oga na swali
Mada zinazohusiana
Tawhid na Misingi ya ImaniSwala, Tohara na IbadaFamilia, Ndoa na Haki za WazaziKupendana kwa Ajili ya Allah na Udugu
Hadith zinazofanana
Kutoka kwa Aisha mama wa waumini Radhi za Allah ziwe juu yake yakwamba Fatma bint Abii Qubaishi alimuuliza Mtume -Rehema na amani ziwe juu y...
hilonitatizolinatokananamshipawakizazikukatikasitwaharikialimuulizaulizokuwayakwambaqubaishi
Linganisha na hiiKutoka kwa Aisha mama wa waumini Radhi za Allah ziwe juu yake yakwamba Fatma bint Abii Qubaishi alimuuliza Mtume -Rehema na amani ziwe juu y...
hilonitatizolinatokananamshipawakizazikukatikasitwaharikialimuulizaulizokuwayakwambaqubaishi
Linganisha na hiiKutoka kwa Aisha mama wa waumini Radhi za Allah ziwe juu yake yakwamba Fatma bint Abii Qubaishi alimuuliza Mtume -Rehema na amani ziwe juu y...
hilonitatizolinatokananamshipawakizazikukatikasitwaharikialimuulizaulizokuwayakwambaqubaishi
Linganisha na hiiKutoka kwa Aisha mama wa waumini radhi za Allah ziwe juu yake, mke wa Mtume rehema na amani ziwe juu yake: Yakwamba Mtume rehema na amani zi...
yakwambawauminiaisharadhikisha
Linganisha na hiiKutoka kwa Aisha mama wa waumini radhi za Allah ziwe juu yake, mke wa Mtume rehema na amani ziwe juu yake: Yakwamba Mtume rehema na amani zi...
yakwambawauminiaisharadhikisha
Linganisha na hiiImenukuliwa kutoka kwa Aisha mama wa waumini radhi za Allah ziwe juu yake: Yakwamba Mtume -rehema na amani ziwe juu yake alikuwa haziachi ra...
yakwambawauminiaisharadhi
Linganisha na hiiUfanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.
Isnad na wasifu wa wapokezi
Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.