Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih al-Bukhari · Na. 299

Nilikuwa nikioga mimi na Mjumbe wa Mwenyezi Mungu -Rehema na Amani ziwe juu yake- katika chombo kimoja sisi wote tukiwa na janaba, na alikuwa akiniamrisha najif...

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniFamilia, Ndoa na Haki za WazaziKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na Wema

Hadith zinazofanana

Sahih Muslim · Na. HE-3476 100%

Imepokewa kutoka kwa Aisha mama wa waumini radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Nilikuwa nikioga mimi na Mjumbe wa Mwenyezi Mungu -Rehema n...

akiniamrishaninamuoshaimepokewanajifungaananigusamsikitini

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 272 32%

Imepokewa kutoka kwa Aisha mama wa waumini Radhi za Allah ziwe juu yake: Alikuwa Mtume Rehema na amani ziwe juu yake anapooga kwa ajili ya j...

imepokewanilikuwawaumininikiogachombokimoja

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 2457 22%

Imepokewa kutoka kwa Aisha -Radhi za Allah ziwe juu yake- kutoka kwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Hakika mtu anayechukiza...

imepokewaaisharadhi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 2457 22%

Imepokewa kutoka kwa Aisha -Radhi za Allah ziwe juu yake- kutoka kwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Hakika mtu anayechukiza...

imepokewaaisharadhi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-5474 22%

Imepokewa kutoka kwa Aisha -Radhi za Allah ziwe juu yake- kutoka kwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Hakika mtu anayechukiza...

imepokewaaisharadhi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 3613 19%

Imepokewa kutoka kwa Anas bin Maalik -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake-: Yakwamba Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- siku moja alimk...

imepokewamjumbekichwaradhichakeakiwa

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.