Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih Muslim · Na. 251

Je! nikujulisheni mambo ambayo yakifanyika Allah hufuta madhambi na hupandisha daraja kwa mambo hayo?

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Subira na MitihaniTawhid na Misingi ya ImaniSwala, Tohara na IbadaTawba na Msamaha wa Allah

Hadith zinazofanana

Sahih Muslim · Na. 251 100%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- yakwamba Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Je! nik...

nikujulisheniimepokelewayakifanyikahupandishakutawadhakuzidisha

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 6114 30%

Imepokelewa Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake-yakwamba Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Mtu hawi na nguvu...

imepokelewayakwambahurairaradhinafsi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 6954 30%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- kutoka kwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Haikubali Mwen...

imepokelewahurairaradhiswala

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 6954 30%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- kutoka kwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Haikubali Mwen...

imepokelewahurairaradhiswala

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-3534 30%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- kutoka kwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Haikubali Mwen...

imepokelewahurairaradhiswala

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 6114 30%

Imepokelewa Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake-yakwamba Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Mtu hawi na nguvu...

imepokelewayakwambahurairaradhinafsi

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.