Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih Muslim · Na. 125

bali semeni: Tumesikia na tumetii tunataraji msamaha toka kwako ewe Mola wetu Mlezi, na marejeo ni kwako

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniSwala, Tohara na IbadaTawba na Msamaha wa AllahRiziki Halali na Kazi

Hadith zinazofanana

Sahih Muslim · Na. 125 100%

Kutoka kwa Abuu Huraira -radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- amesema: Ilipoteremka kwa Mtume rehema na amani ziwe juu yake: "Ni wa Mwenye...

mnachokidhihirishayaliyoteremshwahatutofautishimnachokifichazikadhalilikauliowabebesha

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 7362 14%

Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- amesema: Walikuwa Mayahudi na Manaswara wakiisoma Taurati kwa lugha ya Kiebr...

yaliyoteremshwawaislamuhurairabaqarasemeniradhi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 4485 14%

Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- amesema: Walikuwa Mayahudi na Manaswara wakiisoma Taurati kwa lugha ya Kiebr...

yaliyoteremshwawaislamuhurairabaqarasemeniradhi

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.