Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih al-Bukhari · Na. 99

Mtu atakayepata furaha zaidi ya uombezi wangu siku ya Kiyama, ni yule atakayesema Laa ilaaha illa llah (Hapana Mola apasaye kuabudiwa kwa haki isipokuwa Mwenyez...

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na WemaPepo, Akhera na Siku ya Mwisho

Hadith zinazofanana

Sahih al-Bukhari · Na. 99 100%

Imepokelewa Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Palisemwa ewe Mjumbe wa Mwenyezi Mungu ni mtu gani atakayepata f...

nilichokionaimepokelewaatakayepatahatoniulizaatakayesemapalisemwa

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 2590 33%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -radhi za Allah ziwe juu yake- kutoka kwa Mtume -rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Hatomsitiri mj...

imepokelewaisipokuwahurairakiyamaradhi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 2157 31%

Imepokelewa kutoka kwa Jariri Bin Abdillah radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Nilimpa ahadi ya utiifu Mtume rehema na amani ziwe juu yake...

imepokelewakuabudiwaisipokuwaapasayemjumbehapana

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-3512 31%

Imepokelewa kutoka kwa Jariri Bin Abdillah radhi za Allah ziwe juu yake amesema: Nilimpa ahadi ya utiifu Mtume rehema na amani ziwe juu yake...

imepokelewakuabudiwaisipokuwaapasayemjumbehapana

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-3056 30%

Na imepokelewa kutoka kwa bin Abbas -radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake yeye na baba yake -kwamba Mtume rehema na amani ziwe juu yake ali...

imepokelewakuabudiwaisipokuwaapasayehapanaradhi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 2717 30%

Na imepokelewa kutoka kwa bin Abbas -radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake yeye na baba yake -kwamba Mtume rehema na amani ziwe juu yake ali...

imepokelewakuabudiwaisipokuwaapasayehapanaradhi

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.