Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih Muslim · Na. 2717

Ewe Mwenyezi Mungu kwa ajili yako nimejisalimisha, na kwako nimeamini, na juu yako nimetegemea, na kwako nimejisogeza, na kwa ajili yako napambana. Ewe Mwenyezi...

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniFamilia, Ndoa na Haki za WazaziKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na Wema

Hadith zinazofanana

Sahih al-Bukhari · Na. HE-3056 100%

Na imepokelewa kutoka kwa bin Abbas -radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake yeye na baba yake -kwamba Mtume rehema na amani ziwe juu yake ali...

nimejisalimishanimejisogezaimepokelewanimetegemeanimeamininapambana

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-3056 100%

Na imepokelewa kutoka kwa bin Abbas -radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake yeye na baba yake -kwamba Mtume rehema na amani ziwe juu yake ali...

nimejisalimishanimejisogezaimepokelewanimetegemeanimeamininapambana

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 2717 100%

Na imepokelewa kutoka kwa bin Abbas -radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake yeye na baba yake -kwamba Mtume rehema na amani ziwe juu yake ali...

nimejisalimishanimejisogezaimepokelewanimetegemeanimeamininapambana

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 6346 32%

Imepokelewa kutoka kwa Bin Abbas -radhi za Allah ziwe juu yao yeye na baba yake-: Yakwamba Mtume -rehema na amani ziwe juu yake- alikuwa aki...

imepokelewakuabudiwaisipokuwaakisemaapasayehapana

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 2730 32%

Imepokelewa kutoka kwa Bin Abbas -radhi za Allah ziwe juu yao yeye na baba yake-: Yakwamba Mtume -rehema na amani ziwe juu yake- alikuwa aki...

imepokelewakuabudiwaisipokuwaakisemaapasayehapana

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 99 30%

Imepokelewa Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Palisemwa ewe Mjumbe wa Mwenyezi Mungu ni mtu gani atakayepata f...

imepokelewakuabudiwaisipokuwaapasayehapanaradhi

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.