Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih al-Bukhari · Na. HE-66513

Hakika mmoja wenu hukusanywa umbile lake ndani ya tumbo la mama yake siku arobaini

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tabia Njema na MaadiliTawhid na Misingi ya ImaniFamilia, Ndoa na Haki za WazaziRiziki Halali na Kazi

Hadith zinazofanana

Sahih al-Bukhari · Na. HE-66513 100%

Imepokewa kutoka kwa Abuu Abdirahman Abdullahi Bin Masoud radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- amesema: Alituhadithia Mtume rehema na aman...

alituhadithiakikamtanguliaanalipuliziaanaamrishwaabdirahmankusadikika

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 2643 100%

Imepokewa kutoka kwa Abuu Abdirahman Abdullahi Bin Masoud radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- amesema: Alituhadithia Mtume rehema na aman...

alituhadithiakikamtanguliaanalipuliziaanaamrishwaabdirahmankusadikika

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 7454 52%

Imepokelewa kutoka kwa Abdullahi Bin Masoud -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake: Ametuhadithia Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- naye...

kikamtanguliahukusanywaabdullahiisipokuwaarobainiakafanya

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-65037 52%

Imepokelewa kutoka kwa Abdullahi Bin Masoud -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake: Ametuhadithia Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- naye...

kikamtanguliahukusanywaabdullahiisipokuwaarobainiakafanya

Linganisha na hii
Hadithi 40 za An-Nawawi · Na. 4 42%

Kutoka kwa Abu Abdulrahman Abdullah bin Mas'ud (Radhi za Allah ziwe juu yake) amesema: Alituhadithia Mjumbe wa Allah (Rehema na amani za All...

alituhadithiahukusanywaarobainikuandikamalaikamatendo

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.