Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih al-Bukhari · Na. 35

Mwenye kusimama usiku wenye cheo (Lailatul Qadri) kwa imani na kutaraji malipo, husamehewa madhambi yake yaliyotangulia

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniSwala, Tohara na IbadaTawba na Msamaha wa AllahFamilia, Ndoa na Haki za Wazazi

Hadith zinazofanana

Sahih al-Bukhari · Na. 35 100%

Imepokewa Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Amesema Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake-: "Mwenye kusimama us...

yaliyotanguliahusamehewaimepokewakusimamalailatulkutaraji

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-4202 100%

Imepokewa Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Amesema Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake-: "Mwenye kusimama us...

yaliyotanguliahusamehewaimepokewakusimamalailatulkutaraji

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 38 62%

Imepokewa Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Amesema Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake-: "Atakayefunga Ramad...

yaliyotanguliaimepokewakutarajimadhambihurairamalipo

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 38 62%

Imepokewa Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Amesema Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake-: "Atakayefunga Ramad...

yaliyotanguliaimepokewakutarajimadhambihurairamalipo

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. HE-4196 62%

Imepokewa Kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Amesema Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake-: "Atakayefunga Ramad...

yaliyotanguliaimepokewakutarajimadhambihurairamalipo

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 2017 39%

Na imepokelewa kutoka kwa Aisha -radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- kwamba Mtume -rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Utafuteni usi...

lailatulradhiusikuwenyeqadri

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.