Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sahih Muslim · Na. HE-3185

Rudi kaswali, kwani wewe hujaswali

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniSwala, Tohara na IbadaFamilia, Ndoa na Haki za WazaziKupendana kwa Ajili ya Allah na Udugu

Hadith zinazofanana

Sahih al-Bukhari · Na. 757 100%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake-: Ya kwamba Mtume rehema na amani ziwe juu yake aliingia msikitin...

utakaposimamaimepokelewaakamsalimiaalivyoswalialiyekutumaulichonacho

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. 757 100%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake-: Ya kwamba Mtume rehema na amani ziwe juu yake aliingia msikitin...

utakaposimamaimepokelewaakamsalimiaalivyoswalialiyekutumaulichonacho

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 397 100%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake-: Ya kwamba Mtume rehema na amani ziwe juu yake aliingia msikitin...

utakaposimamaimepokelewaakamsalimiaalivyoswalialiyekutumaulichonacho

Linganisha na hii
Jami' at-Tirmidhiy · Na. HE-3173 28%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Amesema Mtume -rehema na amani ziwe juu yake-: "Atakapofika mmoj...

imepokelewahurairasalamumwanzoradhikwani

Linganisha na hii
Sunan Abu Dawud · Na. 5208 28%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Amesema Mtume -rehema na amani ziwe juu yake-: "Atakapofika mmoj...

imepokelewahurairasalamumwanzoradhikwani

Linganisha na hii
Musnad Ahmad · Na. HE-3173 28%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Amesema Mtume -rehema na amani ziwe juu yake-: "Atakapofika mmoj...

imepokelewahurairasalamumwanzoradhikwani

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.