Rudi kwenye hadith
RAMANI YA MAARIFA

Sunan Abu Dawud · Na. 5208

Atakapofika mmoja wenu katika kikao basi na atoe salamu, na akitaka kunyanyuka pia atoe salamu, kwani ya mwanzo haina haki zaidi kuliko ya mwisho

Kitabu Mlango Mada Hadith inayofanana

Mada zinazohusiana

Tawhid na Misingi ya ImaniKupendana kwa Ajili ya Allah na UduguSadaka, Huruma na Wema

Hadith zinazofanana

Jami' at-Tirmidhiy · Na. HE-3173 100%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Amesema Mtume -rehema na amani ziwe juu yake-: "Atakapofika mmoj...

imepokelewaatakapofikakunyanyukahurairaakitakasalamu

Linganisha na hii
Musnad Ahmad · Na. HE-3173 100%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Amesema Mtume -rehema na amani ziwe juu yake-: "Atakapofika mmoj...

imepokelewaatakapofikakunyanyukahurairaakitakasalamu

Linganisha na hii
Sunan an-Nasa'i · Na. HE-3173 100%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -radhi za Allah ziwe juu yake- amesema: Amesema Mtume -rehema na amani ziwe juu yake-: "Atakapofika mmoj...

imepokelewaatakapofikakunyanyukahurairaakitakasalamu

Linganisha na hii
Jami' at-Tirmidhiy · Na. 3370 38%

Imepokewa kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake- kutoka kwa Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Hakuna kitu kina...

hurairakulikoradhizaidi

Linganisha na hii
Sahih Muslim · Na. 482 34%

Imepokelewa kutoka kwa Abuu Huraira -Radhi za Allah ziwe juu yake-yakwamba Mtume -Rehema na amani ziwe juu yake- amesema: "Palipo karibu zai...

imepokelewahurairaradhizaidi

Linganisha na hii
Sahih al-Bukhari · Na. HE-3031 30%

Imepokelewa kutoka kwa Anas -Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake- Amesema: Amesema Mtume wa Mwenyezi Mungu -Rehema na amani ziwe juu yake:...

imepokelewaradhikwani

Linganisha na hii

Ufanano huu unategemea maneno yanayoshirikiana tu. Si hukumu ya kielimu kuhusu maana au daraja la hadith.

Isnad na wasifu wa wapokezi

Data ya wapokezi (isnad) bado haijaongezwa kwenye Bayt Ul Hadith. Itaonekana hapa pindi itakapopatikana kutoka chanzo kinachoaminika, kwa marejeo kamili.