Nyuma
Shida na Huzuni · HISN AL-MUSLIM

Dua ya Mwenye Wasiwasi Katika Imani

دعاء من أصابه وسواس في الإيمان

Shida na Huzuni Soma mara 1

آمَنْتُ بِاللَّهِ وَرُسُلِهِ، هُوَ الأَوَّلُ وَالآخِرُ وَالظَّاهِرُ وَالْبَاطِنُ وَهُوَ بِكُلِّ شَيْءٍ عَلِيمٌ.

"Aamantu billaahi wa Rusulih. Huwal-Awwalu wal-Aakhiru wadh-Dhaahiru wal-Baatinu wa Huwa bikulli shay'in 'Aleem."

Nimemwamini Mwenyezi Mungu na Mitume Wake. Yeye ndiye wa Mwanzo na ndiye wa Mwisho, na ndiye Aliye Dhahiri na ndiye Aliye wa Siri; Naye ni Mjuzi wa kila kitu.

I believe in Allah and His Messengers. He is the First and the Last, the Manifest and the Hidden, and He is Knower of all things.

KAUNTA YA KUSOMA DUA HII Lengo: Mara 1
Fadhila za Dua Hii:

Hufukuza papo hapo wasiwasi na maswali ya shaka yanayopandikizwa moyoni na shetani.

Rejea na Chanzo

Kitabu / Chanzo:
Hisn al-Muslim #136, Sahih Muslim 134, Abu Dawud 5110