Nyuma
Shida na Huzuni · HISN AL-MUSLIM

Dua ya Kuomba Kinga dhidi ya Madeni na Utumwa

دعاء قضاء الدين والاستغناء بالحلال

Shida na Huzuni Soma mara 1

اللَّهُمَّ اكْفِنِي بِحَلاَلِكَ عَنْ حَرَامِكَ، وَأَغْنِنِي بِفَضْلِكَ عَمَّنْ سِوَاكَ.

"Allaahummakfinee bi halaalika 'an haraamik, wa aghninee bi fadhlika 'amman siwaak."

Ewe Mwenyezi Mungu, nitosheleze kwa riziki Yako ya halali nisiihitaji haramu Yako, na unitajirishe kwa fadhila Zako nisiwe na haja na yeyote asiyekuwa Wewe.

O Allah, suffice me with what is lawful so that I do not need what is forbidden, and enrich me with Your bounty so that I need no one besides You.

KAUNTA YA KUSOMA DUA HII Lengo: Mara 1
Fadhila za Dua Hii:

Hata kama mtu angekuwa na deni kubwa kama mlima wa Uhud, Mwenyezi Mungu atamfungulia njia ya kulilipa kwa baraka ya dua hii.

Rejea na Chanzo

Kitabu / Chanzo:
Hisn al-Muslim #140, Tirmidhi 3563