Nyuma
Shida na Huzuni · HISN AL-MUSLIM

Dua Wakati wa Upepo Mkali na Tufani

دعاء هبوب الريح والعواصف

Shida na Huzuni Soma mara 1

اللَّهُمَّ إِنِّي أَسْأَلُكَ خَيْرَهَا، وَخَيْرَ مَا فِيهَا، وَخَيْرَ مَا أُرْسِلَتْ بِهِ، وَأَعُوذُ بِكَ مِنْ شَرِّهَا، وَشَرِّ مَا فِيهَا، وَشَرِّ مَا أُرْسِلَتْ بِهِ.

"Allaahumma innee as'aluka khayrahaa, wa khayra maa feehaa, wa khayra maa ursilat bih, wa a'oodhu bika min sharrihaa, wa sharri maa feehaa, wa sharri maa ursilat bih."

Ewe Mwenyezi Mungu, hakika mimi nakuomba kheri ya upepo huu, na kheri ya vilivyomo ndani yake, na kheri ya kile ulichotumwa nacho; na ninajikinga Kwako na shari yake, na shari ya vilivyomo ndani yake, na shari ya kile ulichotumwa nacho.

O Allah, I ask You for its goodness, the good that is in it, and the good with which it was sent; and I seek refuge in You from its evil...

KAUNTA YA KUSOMA DUA HII Lengo: Mara 1
Fadhila za Dua Hii:

Upepo mkali unaweza kubeba rehma au adhabu; dua hii huomba kheri yake na kuzuia madhara yake.

Rejea na Chanzo

Kitabu / Chanzo:
Hisn al-Muslim #166, Sahih Muslim 899