Nyuma
Adhkar za Asubuhi · HISN AL-MUSLIM

Tasbih na Tahmid Mara 100

سُبْحَانَ اللَّهِ وَبِحَمْدِهِ

Adhkar za Asubuhi Soma mara 100

سُبْحَانَ اللَّهِ وَبِحَمْدِهِ.

"Subhaanallaahi wa bihamdih."

Kutakasika ni kwa Mwenyezi Mungu na sifa zote njema ni Zake.

Glory is to Allah and all praise is to Him.

KAUNTA YA KUSOMA DUA HII Lengo: Mara 100
Fadhila za Dua Hii:

Mwenye kuisoma mara 100 asubuhi na jioni, atafutiwa madhambi yake hata yakiwa kama povu la bahari, na hapatakuwa na yeyote atakayekuja na amali bora zaidi siku ya Kiyama.

Rejea na Chanzo

Kitabu / Chanzo:
Hisn al-Muslim #91, Sahih Muslim 2692