Nyuma
Adhkar za Asubuhi · HISN AL-MUSLIM

Dua ya Asubuhi ya Kutegemea Rehema ya Allah

أذكار الصباح في التوكل على الله

Adhkar za Asubuhi Soma mara 1

اللَّهُمَّ بِكَ أَصْبَحْنَا، وَبِكَ أَمْسَيْنَا، وَبِكَ نَحْيَا، وَبِكَ نَمُوتُ، وَإِلَيْكَ النُّشُورُ.

"Allaahumma bika asbahnaa, wa bika amsaynaa, wa bika nahyaa, wa bika namootu, wa ilaykan-nushoor."

Ewe Mwenyezi Mungu, kwa uwezo Wako tumepambazukiwa na asubuhi, na kwa uwezo Wako tutaingia jioni, na kwa uwezo Wako tunaishi, na kwa uwezo Wako tunakufa, na Kwako ndiko ufufuo utakapokuwa.

O Allah, by Your leave we have reached the morning, and by Your leave we reach the evening, by Your leave we live, by Your leave we die, and unto You is the resurrection.

KAUNTA YA KUSOMA DUA HII Lengo: Mara 1
Fadhila za Dua Hii:

Humkumbusha mja kuwa kila pumzi ya uhai na uhai baada ya mauti uko mikononi mwa Allah.

Rejea na Chanzo

Kitabu / Chanzo:
Hisn al-Muslim #77, Tirmidhi 3391