Nyuma
Adhkar za Asubuhi · HISN AL-MUSLIM

Dua ya Kulindwa na Moto Asubuhi

الاستجارة من النار سبع مرات

Adhkar za Asubuhi Soma mara 7

اللَّهُمَّ أَجِرْنِي مِنَ النَّارِ.

"Allaahumma ajirnee minan-naar."

Ewe Mwenyezi Mungu, nikinge na adhabu ya moto wa Jahannamu.

O Allah, protect me from the Hellfire.

KAUNTA YA KUSOMA DUA HII Lengo: Mara 7
Fadhila za Dua Hii:

Mtu anapoisoma mara saba baada ya swala ya Alfajiri, Moto wa Jahannamu husema: Ewe Mola wangu, mkinge mja Wako huyu na mimi.

Rejea na Chanzo

Kitabu / Chanzo:
Abu Dawud 5079, Ahmad 17362, Al-Albaani: Hasan